หน้าอกใหม่กับหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

chaba17

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
25 พฤษภาคม 2016
สวัดดีค่ะ วันนี้เราเสริมหน้าอกที่ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกแถวรัตนาธิเบศร์ค่ะ กับคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ แบบว่ามันปลื่มใจมากค่ะ มาลงรีวิว2อาทิตย์เองนะค่ะ รู้สึกเจ็บนะแต่ก็ทนได้แล้วก็ไม่ค่อยช้ำเท่าไรค่ะ แต่ช่วงนี้ก็พักผ่อนแบบเต็มที่เลยค่ะเพราะกลัวว่าถ้าเราเดินมากไปจะไม่ดีแต่พอวันไปหมอพบ คุณหมอบอกว่าเดินได้แต่อย่าไปยกอะไรที่หนักๆหรือออกกำลังกายก่อน

ก่อนเสริมค่ะ

เสรอมมาแล้วค่ะ