โครงหน้า รบกวนช่วยแนะนำเรื่องการฉีดเมโสหน่อย

khomkritss

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
14 ธันวาคม 2014
อยากฉีดเมโส ให้แก้มเรียวเล็กครับ อยากทราบว่าของเชอรีคลินิกดีไหมครับ เห็นเพิ่งมาเปิดบนห้างแถวบ้าน รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุด:
เชอรี่คลินิกโอเคเลยค่ะ ราคาไม่แพงเลย และปลอดภัยแน่นอนค่ะเพราะคลินิกเค้าค่อนข้างได้มาตรฐานมาก เข้าไปคือสบายใจ ไม่โดนหลอกแน่ๆมีครบหมดเลยทั้งทำหน้าลดหุ่นหมอที่มาทำก็มาจาก รพ.บางปะกอก 9ทั้งหมดคุณหมอใจดีมากๆ ด้วยค่ะไม่กดดันเราด้วย

ธรธรคลินิกลาดพร้าว ก็โอนะครับ

แอบมาส่งดูด้วยคน กำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน