review เสริมหน้าอก แอปโซลูท ครบ 20 วัน

bigzbiz

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
3 มกราคม 2017
เรามารีีวิวเสริมหน้าอกของเราเองค่ะ เสริมได้ 20 วัน
เสริมซิลิโคนเมนเตอร์ (อเมริกา) ทรงกลม ผิวทราย
เราเลือกเสริมที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก ทองหล่อค่ะ
ที่ตัดสินใจเลือกที่นี่เพราะ รีวิวสวยๆเยอะ ราคาไม่สูง
และก็มีคนรู้จักหลายๆคนไปทำมาก็สวยๆ ทุกคนเลย
คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีมากๆเลยค่ะ ประทับใจมากๆ
เดี่ยวเราจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะค่ะ รอชมกันด้วยนะค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

เพื่อนๆมีอะไรสงสัย คอนเม้นท์ถามไว้ได้เลยนะค่ะ​

กลับ
บน ล่าง