หนูไม่ใช้นางมณโฑ นมเลยโตทั้งสองข้างเลยค่า

chermirak

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่า สวย ๆ ทั้งหลายที่แวะเข้ามาอ่านรีวิวเรานะค่ะ แนะนำตัวเงอก่อนนะค่ะ เราชื่อทรายค่ะ อายุ 22 แล้วค่ะ คิดอยากทำนมเมื่อตอนต้นปีที่ผ่านมา หาข้อมูลเป็นที่มั้นใจแล้ว ก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ เลือกคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ที่ absolute beauty clinic ค่ะ เราศึกษาดูรีวิวนี่แหละค่ะ พอใจก็โทรนัดเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ คุณหมอถามว่าอยากได้ กี่ซีซี เราก็.....เอาที่ใหญ่ที่สดที่ทำได้ค่ะ หมอแนะนำให้ 450cc แต่เราขอหมอ 500cc หมอบอกได้ค่ะ ทำได้ไม่มีปัญญา เราก็ตกลงตามนั้นเลยค่ะ

เราเลือกซิลิโคน Mentor ขนาด 500CC ราคา 95,000 บาทค่ะ ซิลิโคนทรงกลม ผิวทรายค่ะ เราได้คิวผ่าตัดไปเมื่อวันที่ 16 มิถุนายน ที่ผ่านมาค่ะ คิวเรา 16:00 ไปตรวจสุขภาพที่ รพ.คามิลเลี่ยนรอ ตั้งแต่ 12:00 เลยค่ะ รอผลตรวจไปยื่นที่คลินิกต่อเลยค่ะ ผลตรวจสุขภาพปกติดีทุกอย่างค่ะ สามารถผ่าตัดได้ค่ะ

ต่อไปมาดูรูปก่อนทำนมนะค่ะ ก่อนที่คุณหมอวาดรูปตำแหน่งที่จะวางซิลิโคนและหลังวาดแล้วค่ะ

ต่อไปเป็นรูปหลังจากที่เสริมหน้าอกแล้ว 10 วันค่ะ

ยังบวมอยู่มากเลยค่ะ บวมขึ้นไปถึงไหปลาล้าเลยล่ะค่ะ ส่วนเรื่องความใหญ่ ไม่ต้องห่วงค่ะ อลังการมากค่ะ

รูป 13 วันค่ะ

ต่อไปเป็นรูปปัจจุบันค่ะ

.......^^^

ด้านบน ด้านล่าง