ผลงานจมูกสวยๆโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกโดยหมอทนงศักดิ์ค่ะ

t-t-t-ka

สมาชิกใหม่
วันนี้เรามารีวิวเสริมจมูกกับหมอทนงศักดิ์ค่ะ เริ่มแต่งหน้า เสริมจมูกครั้งแรกค่ะ รูปนี้หลังเสริมมาค่ะ

เลยอยากมารีวิวให้ดูกันค่ะ อย่างแรกเลย คุณหมอใจดีมาก หลังจากที่ไปตามดูผลงานมาสักพักของคุณหมอก็ตั้งใจเลยว่าจะให้คุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยยยยยย ชิวมาก แต่จะมีอาการมึนๆงงๆ ช่วงแรกๆค่ะ
ก่อนเสริมค่ะ

แต่โดยรวมบวมช้ำน้อยมาก

ด้านบน ด้านล่าง