มาทำปากเซ็กซี่สไตล์ Kylie Jenner ที่มาสเตอร์พีซ คลินิกกันเถอะ

lookpapa

สมาชิกโดดเด่น
23 กุมภาพันธ์ 2016

Hi เป็นประโยคบอกทัก แต่ถ้ารักเป็นประโยคบอกเธอ ทักทายด้วยมุขเสี่ยวเหมือนเดิมค่ะทุกคนนนน 5555 ลูกปลาเองค่ะ ลูกปลาเป็น DJ ให้กับ Hi Score แล้วก็รับงานพริตตี้นิดหน่อยค่ะ หลังจากเคยรีวิวเสริมคางไปที่​
http://www.doo-den.com/index.php/fo...ริมคางที่-มาสเตอร์พีซ-คลินิก-ชีวิตก็เปลี่ยนไป

กันแล้วบ้าง

เคยมาทำคางไปทีนึงแล้ว แต่วันนี้มาอัพเดทปากกันบ้าง ครั้งนี้ลูกปลาทำปากกับคุณหมอสมบูรณ์ค่ะ ลูกปลาก็รีเควสกับคุณหมอนะคะว่าไม่อยากให้ตัดออกเยอะ เพราะลูกปลาเองไม่ใช่สาวหมวย แถมแฟนคลับต่างชาติต่างชาติก็เยอะเลยอยากให้ปากดูเป็นรูปทรงอวบอิ่ม ดูเซ็กซี่ แบบแนวๆ Kylie Jenner

ต้นแบบปากสไตล์ Kylie เซ็กซี่ได้รูปสุดๆ

แต่ปากจริงๆ ของลูกปลาไม่ค่อยได้รูปซะงั้น

ที่นี่ใช้ไหมละลายด้วยไม่ต้องมาตัดไหมให้วุ่นวาย ส่วนทานอะไรได้มั้ยหลังทำปาก ลูกปลาบอกได้แบบไม่กั๊กเลยว่าทานได้ปกติคร้า แถมทำเสร็จลูกปลาก็ไปเที่ยวต่ออีกต่างหาก ฟินสุดๆ 5555

หลังทำเสร็จมาดๆ เลยค่ะ แผลสวย ไม่น่ากลัวเหมือนที่อื่นเลย

หลังทำได้ 10 วันค่ะ ปากทรงแบบนี้ เข้ากันกับการแต่งหน้าสไตล์ฝรั่งมาก

ตอนนี้ลูกปลาทำมาได้ 2 เดือนแล้วค่ะ ปากก็เข้าที่เยอะแล้วได้สไตล์แบบที่ชอบเลย ปากเป็นทรงสวยแต่ยังคงอวบอิ่มดูเซ็กซี่ ได้ใจมากกกก ใครอยากทำปากแต่ยังตัดสินใจไม่ได้ก็นัดปรึกษาก่อนได้นะ ที่นี่เค้าให้คำปรึกษาฟรีด้วยน้า ส่วนใครที่อยากรู้จักลูกปลามากขึ้นก็ติดตามได้ที่ IG : noolookpar ได้เลยค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

lookpapa

23 กุมภาพันธ์ 2016
ปากสวยมาก
ขอบคุณจ้า
ทำปากมาเท่าไหร่
ทำปากเทาไหร่ค่ะ
30,000ค่ะ
ทำปากกับคุณหมออะรคะ
หมอสมบูรณ์ มาสเตอร์พีซค่ะ

taluktuktick

15 สิงหาคม 2016
สวยกำลังดี ไม่กระจับจนเกินไป

nineteenok

21 กันยายน 2015
ปากสวยมากๆๆ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ

oven_

16 ธันวาคม 2015
ปากสวยจัง เวลาทำ จะบวมนานไหม กว่าจะเข้าที่

winnylos

ปากอวบอิ่มมากเลยค่ะ ชอบบบ ><

ด้านบน ด้านล่าง