ประสบการ์ณฉีดไขมันหน้าเด็ก

Thelineclinicth

สมาชิกโดดเด่น
12 กรกฎาคม 2016
ดิฉันอยากปรับรูปหน้าให้ดูสดใสขึ้นค่ะเพราะอายุมากขึ้นแล้วดูโทรมไม่สดใสเลย ดิฉันค้นหาในอินเตอร์เน็ตมากมายถึงวิธีการที่จะทำให้ใบหน้าเด็กลงค่ะ และแล้วก็ค้นพบการฉีดไขมัน ฉีดไปแล้วสามารถช่วยให้ใบหน้าดูเด็กลงได้ จึงตัดสินใจที่จะฉีดไขมันค่ะเพราะอยากหน้าเด้ง ดูอ่อนวัย ดึงดูดใจผู้คนรอบข้าง^^

รูปก่อนทำ

ดิฉันได้ติดตามเพจของ The line Clinic มาได้สักพักหนึ่ง ได้เห็นรีวิวที่ออกมา เห็นแล้วประทับใจมาก และดูน่าเชื่อถือจึงตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมอเพื่อรับคำแนะนำตัวต่อตัว และอยากทราบวิธีรักษาที่เหมาะสมกับปัญหาของเรา
คุณหมอกับเจ้าหน้าที่น่ารักค่ะ ช่วยเหลือมากมายเลย หลังจากที่ปรึกษาก็ตัดสินใจ ทำฮาร์ทไลน์เลยค่ะ เพราะมั่นใจในฝีมือคุณหมอว่าจะทำออกมาแล้วสวยมีคุณภาพ เนื่องจากใช้ไขมันตนเอง หลายครั้งที่คิดจะใช้สารเติมแต่งแต่ก็ยั้งใจไว้เพราะกลัวอันตราย ตอนที่ปรึกษาคุณหมอแจ้งว่าจะเติมไขมันที่หน้าผากขมับและบริเวณร่องแก้ม เพื่อให้ดูสดใสอ่อนเยาว์ลงค่ะ

หลังทำ 1 อาทิตย์

แก้มเต็มขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

หลังทำ 2 อาทิตย์

รูปปัจจุบันค่ะ

หลังจากฉีดไขมันรู้สึกว่าหน้าดูอ่อนเยาว์ลงเยอะเลย เวลาถ่ายรูปก็มั่นในมากขึ้น ประทับใจมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง