ฉีดไขมันลดหน้าตอบ

Thelineclinicth

สมาชิกโดดเด่น
12 กรกฎาคม 2016
สวัสดีค่ะ ดิฉันเป็นคนที่หน้าตอบมากค่ะ มองด้านข้างไม่มีมิติ ใบหน้าดูมีอายุมากกว่าอายุจริง กังวลมากเลยค่ะ ว่าควรจะทำอย่างไรดี เศร้าใจมากมายค่ะ

รูปก่อนทำ

ปรึกษากับเพื่อนเรื่องการทำศัลยกรรม เพื่อนได้แนะนำให้มาปรึกษากับ The LineClinic จากนั้นก็เปิดดูรีวิวเห็นแล้วก็ ว้าว...ที่นี่น่าจะเหมาะกับเรานะ เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษาเลยค่ะ วันปรึกษาคุณหมอแนะนำให้ฉีดไขมันทั่วใบหน้า เพื่อจะทำให้หน้าดูเด็กและดูมีมิติมากขึ้นค่ะ

ก่อนผ่าตัด มีการเตรียมการ ค่อนข้างดีนะคะ ได้รับการดู เเลดีจากทีมงาน มีคำ เเนะนำการเตรียมตัวอย่างดี ปกติไม่เคยผ่าตัดเลย ตื่นเต้นดีค่ะ จะออกมาเป็นอย่างไรน๊า

หลังทำ 1 อาทิตย์

ตอนหลังจากผ่าตัดเสร็จไม่รู้สึกอะไรเลยจนมาถึงบ้าน ปวดตรงที่ดูดใขมันนิดหน่อยเเต่ทนได้ ทีมงานค่อนข้าง professional นะคะ

หลังทำ 2 อาทิตย์

รอยช้ำต่างๆ หายไปแล้วค่ะ โดยรวมแล้วพอใจมากเลยค่ะ

ปัจจุบัน

ตอนนี้ไปที่ไหนก็มีคนทักค่ะ ว่าสวยขึ้น หน้าดูเด็กลง รู้สึกมั่นใจมากขึ้นมากกกเลยค่ะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง