รีวิวฉีดไขมันแก้หน้าตอบ

Thelineclinicth

สมาชิกโดดเด่น
12 กรกฎาคม 2016
สวัสดีค่ะ แต่ก่อนเพื่อนๆ ชอบทักว่า เพราะเราเป็นคนที่จัดฟันและชอบลดน้ำหนัก หน้าเลยดูตอบ โทรมมากและหน้าดูแก่กว่าวัย ได้ฟังแล้วก็เครียดค่ะ ทำให้ตัดสินใจที่จะฉีดไขมันบนใบหน้า เพราะ อยากหน้าเด็กขึ้น และดูมีชีวิตชีวามากขึ้นค่ะ

รูปก่อนทำ

อายุยังไม่เท่าไรเลยค่ะ แต่หน้าไปมากแล้ว เครียดจังเลยค่ะ :sweating:

ตอนที่ฉีดไขมันไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ หน้าแค่ตึงๆ แต่มีเจ็บตรงที่ดูดไขมันที่ขาส่วนที่ดูดไขมันออกไปค่ะแต่ โดยรวมแล้วทนได้ค่ะ :inlove:

หลังทำ 2 อาทิตย์

หลังจากทำไป 2 อาทิตย์หน้าก็เริ่มไม่บวมมากแล้วค่ะ ดูเต็มขึ้น หน้าหายตอบแล้วค่ะ กล้าถ่ายรูปขึ้นเยอะเลยค่ะ :h:

หลังจากฉีดไป 1 เดือน

เพื่อนๆ ทักกันเยอะเลยค่ะ ว่าไปทำอะไรมาทำหน้าตาดูเด็กขึ้น หน้าดูสดใส สวยขึ้นมากด้วย เปลี่ยนไปมาก รู้สึกดีใจมากที่ตัดสินใจฉีดไขมันค่ะ ไม่ต้องทนกับหน้าตอบๆ แก้มไม่มีอีกต่อไปแล้วค่ะ:inlove:

ด้านบน ด้านล่าง