จมูก ทรงจมูกดูยังไงค้ะแล้วถ้าทำจะโอเคไหม

aeyaey

สมาชิกโดดเด่น
image.jpg คืออยากทำจมูกแต่กลัวทำออกมาแล้วแย่ไม่สวย เลยอยากจะทราบว่าทำมาแล้วจะน่าเกลียดไหม แล้วควรทำทรงไหนแบบไหนดีคะ พอดูไม่เป็นเลยคะ แล้วซิลิโคนควรเลือกของอะไร หมอไหนดีค้ะ ><

D

DavidMinho

Guest
เป็นคนค่อนข้างมีปลายเยอะและมีหยดน้ำพอสมควรเหมือนกันคัรบ
มีรูปจมูกชัดๆไหมคัรบ :D

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำโด่งขึ้นก็สวยแล้วครับ เพราะพื้นฐานเดิมจมูกสวยครับ

aeyaey

แล้วควรจะเลือกซิลิโคนเกาลีหรืออเมริกาอะคะ ไม่รู้จะเลือกหมอไหนดี ><

freshnight

แล้วควรจะเลือกซิลิโคนเกาลีหรืออเมริกาอะคะ ไม่รู้จะเลือกหมอไหนดี ><

ซิลิโคน ญี่ปุ่นหรือ อเมริกา ก็ได้เหมือนกันครับ สวยไม่สวยขึ้นอยู่กับหมอที่เหลาครับ

ตั้งงบไว้เท่าไหร่ครับ

aeyaey

1หมื่น-2หมื่นบาทค้ะ
ซิลิโคน ญี่ปุ่นหรือ อเมริกา ก็ได้เหมือนกันครับ สวยไม่สวยขึ้นอยู่กับหมอที่เหลาครับ

ตั้งงบไว้เท่าไหร่ครับ
1หมื่น-2หมื่นบาทค้ะ

freshnight

แนะนำหมอ นก เซนจูรี่อโศก 19 อีกที่ครับ

aeyaey

งบประมาณนี้ อาจจะหมอศรันย์คัรบ

หมอศรัณย์ที่ทำศรัณย์คลินิคหรือเปล่าคะเห็นเขาบอกว่าเดี๋ยวนี้หมอทำหลุดบ่อย

freshnight

หมอศรัณย์ที่ทำศรัณย์คลินิคหรือเปล่าคะเห็นเขาบอกว่าเดี๋ยวนี้หมอทำหลุดบ่อย

ถ้าอ่านอีกเว็บจะเป็นอย่างนั้นครับ หมอหลุดบ่อยมั้ย ก็มีบ้างครับ

แต่ก็ไม่ใช่ ร้อยคนหลุดแปดสิบคนแบบนั้น

คนทำสวยแล้วก็เงียบไป เลยจะเห็นเคสไม่สวยมาโพสต์เยอะกว่าครับ

ด้านบน ด้านล่าง