จมูก ช่วยแนะนำเสริมจมูกผู้ชายโด่งๆ แบบฝรั่งหน่อย

Mexperience

สมาชิกโดดเด่น
20 กรกฎาคม 2014
สวัสดีครับ

คือเพิ่งทำจมูกมาได้สักพักประมาณ 13 วัน รู้สึกว่าไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่ทั้งที่ก็เนื้อเยอะดึงได้ประมาณเซนกว่าๆ ยาว 4.8 แต่พอทำออกมาปลายมันกลมๆ :drunk: เวลาดู 45 องศา มันก็ดูแบนๆ เลยอยากให้ช่วยแนะนำหมอที่ทำโด่งๆปลายสวยๆหน่อยครับ

หรือถ้าปลายยุบกว่านี้จะดีมากเพื่อนๆว่ามันจะยุบอีไหมครับมันกลมๆ :cry:

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ช่วยตอบนะครับ

D

DavidMinho

Guest
ถ้า 13 วันอาจจะต้องรอให้ยุบจริงๆก่อนคัรบ
เพราะ 13 วันยังถือว่าบวมอยู่มากครับผม

Mexperience

ถ้า 13 วันอาจจะต้องรอให้ยุบจริงๆก่อนคัรบ
เพราะ 13 วันยังถือว่าบวมอยู่มากครับผม
ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวรอดูก่อนแล้วกัน เว็บนี้เพื่อนๆตอบไวมากเลย :)

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ต้องรอให้ยุบบวมกว่านี้ครับ

อาการบวมจะทำให้จมูกดูโตใหญ่อยู่แล้วครับ

จากนั้นร่างกายเราจะรัดแกนเรื่อยๆ ค่อนข้างใช้เวลาครับ อาจจะ 1-3 เดือน

รอหน่อยนะครับ

Mexperience

ต้องรอให้ยุบบวมกว่านี้ครับ

อาการบวมจะทำให้จมูกดูโตใหญ่อยู่แล้วครับ

จากนั้นร่างกายเราจะรัดแกนเรื่อยๆ ค่อนข้างใช้เวลาครับ อาจจะ 1-3 เดือน

รอหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ ค่อยมีกำลังใจหน่อย นึกว่าจะเป็นเฉินหลง

ด้านบน ด้านล่าง