อยากแก้จมูกค่ะ ขอคำแนะนำคนที่เคยแก้ด้วยคะ

Phanpaphabo

สมาชิกใหม่
3 พฤศจิกายน 2014
จมูกเอียงเบี้ยว ปลายก็เริ่มจะบางคะ ปลายเบี้ยวจนเห็นได้ชัด เพื่อนเริ่มทักว่าเบี้ยวเอียงขาดความมั่นใจกับจมูกมากคะ ขอแนะนำที่แก้จมูกด้วยค่ะ เครียดมาเป็นเดือนแล้วคะ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ อยากทราบราคาแก้แต่ละที่ด้วยค่ะ

ไฟล์แนบ

388.4 KB · อ่าน: 2

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แก้ไม่แพง ราคาน่าจะประมาณ สองหมื่น หมอศรัญ
ถ้าหมอดังๆส่วนใหญ่ราคาค่อนข้างหลายหมื่นครับ

Viin

สมาชิกโดดเด่น
25 ธันวาคม 2014
แนะนำ หมอสมยศ ที่ ยศการคลินิกค่ะ หมอเก่งงานแก้ด้วยนะคะ เราแก้เรื่องปีกจมูกกะที่นี่ค่ะ ผลลัพธ์พอใจมากค่ะ ราคาก้อหมื่นขึ้นนะคะ อยู่ที่งานแก้เป็นยังงัย ติดต่อคิวหมอ ได้ที่ 02-253-8901

แนะนำค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง