จมูก อยากทำจมูกน่ะคะ ... ทำที่ไหนดีเพื่อนๆ ช่วยแนะนำโหน่ยย...

Moowanlovely

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤศจิกายน 2014
หวัดดี จร้า เพื่อนๆ เราอยากทำจมูกอ่าาาา...อยากขอคำแนะนำที จากคนที่เชี่ยวชาญว่า ทำที่ไหนดี ที่จะ

สวยธรรมชาติ รึป่าว?? คือเราเป็นคนที่จมูกใหญ่ ปีกจมูกเยอะ น่ะคะ ดั่ง นี่พอมี นิดๆ เเต่ปีกจมูกมันเยอะ

เกิน เลยดู เเบบยังไงอ่ะ!! มันไม่สวยอ่ะคะ พอยิ้มนี่ บานนนกัลเลยที่เดียววว คือ แบบ เรา อยาก ทำ ทั้ง

ตัดปีก เสริมให้ มันโด่งๆขึ้น ดูเรียวๆ พอยิ้ม ออกมา เเล้ว ดูดี อ่าา ...

เพื่อนๆ ที่เคยทำ ช่วย เเชร์ หน่อยนะคะ ทำที่ไหน หมอไหน

ราคาเเพงรึป่าว??

ช่วยเเชร์ทีค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้า ค่ะ ....

:inlove:>:):talking::yawn::wasntme:;)

เป็นคนที่จมูกใหญ่ ปีกจมูกบานค่ะ ดั้งเนี่ยไม่มีเลยค่ะ มีแต่ช่วงปีกจะบานๆใหญ่ ยิ่งพอเวลายิ้มเนี่ย บานเห็นรูจมูกมาแต่ไกลเฉียวค่ะ โดยรวมอยากทำจมูก ให้มัน โด่ง เรียว เล็ก ตรงปลายพุ่ง มีหยดน้ำนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่ทราบว่าจะทำกับหมอไหนดีค่ะ และจะรับกับหน้าเรามั๊ยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มีรูปมั้ยครับ ขอดูรูปประกอบด้วยครับ

pinkpown

สมาชิกโดดเด่น
เพื่อนเราไปเสริมจมูก และตัดปีกจมูกพร้อมกันเลยคะ ไม่ช้ำและบวมเท่าไหร่ เลยอยากบอกต่อ เพื่อนเราไปทำที่ Yoskarn Clinic คุณหมอสมยศ ฝีมือดีมากๆ คุณหมอจะอยู่ประจำที่สาขาราชดำริ ตรงข้าม Central World โทรสอบถามคิวคุณหมอได้ที่ 02-254-7679

คลินิกมีเว็บด้วยนะ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/#

แนะนำจริงๆ ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง