Bi clinic big campaign

Kaankai

สมาชิกใหม่
24 พฤศจิกายน 2014
Bi clinic จัด big Campaign
B.I makeover รับสมัคร
ญ-ช อายุตั้งแต่ 19-30 ปี
สนใจอยากแปลงโฉมด้วยการศัลยกรรม จากหมอผู้เชี่ยวชาญและจบบอรด์ศัลยกรรมพลาสติก
ส่งรูปหน้าสด(หน้าตรง หันข้าง no app)พร้อมรายละเอียด อายุ ส่วนสูง และสัดส่วน มาที่
Line: Bi_clinic วันนี้จนถึง 15 ธันวาคมนี้เท่านั้น
ประกาศผล ผู้ที่ได้รับเลือก วันที่ 20 ธันวาคมนี้
หมายเหตุ: ต้องไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆมาก่อน
ติดตามได้ที่ ig และ fb bi_clinic
รีบนะครับ!! เพิ้ลๆฝากแชร์ด้วยนะครับ

chittra

สมาชิกใหม่
อยากเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรมนี้จังค่ะ รับไว้พิจารณาด้วยนะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง