รีวิวเสริมหน้าอก ทรงกลม ขนาดพอดิบพอดี

tytywa

สมาชิกใหม่
22 ธันวาคม 2014
สวัสดีนะจ๊ะ เพื่อนๆ สมาชิกทุกๆ ยูซเซอร์เลย วันนี้จะมารีวิวหลังจากที่ไปเสริมหน้าอกมา

ก่อนเสริมหน้าอกค่ะ จอแบนมากๆเลยค่ะ เหมือนเด็กกำลังเพิ่งจะแตกเนื้อสาว เลยล่ะค่ะ

พอได้เวลา เก็บเงินครบแล้วก็ศึกษาหาข้อมูลที่จะทำ พอทำเสร็จแล้ว ก็เป็นแบบนี้ค่ะ อิอิ

เราผ่าตัดใต้ราวนมค่ะ เพราะคิดว่าหน้าจะดูแลแผลง่ายกว่าตรงรักแร้ค่ะ เพื่อนๆ ก็บอกค่ะ

อีกอย่างเราเป็นคนเหงื่อเยอะค่ะ กลัวว่าถ้าผ่าใต้รักแร้กลัวแผลจะอับค่ะ เลยผ่าตรงนี้เลย

นี่ค่ะ แผลบริเวณใต้ราวนม เริ่มจางลงมากแล้วค่ะ เพราะหลังตัดไหมก็ทาครีมลดรอยค่ะ

เพราะเห็นบางคนที่ดูแลแผลไม่ดีก็เป็นคีย์ลอยด์กันเยอะค่ะ แต่ของเราสบายใจแล้วล่ะค่ะ

แผลเริ่มจางลงมากๆแล้วล่ะ สำหรับใครที่กำลังหาข้อมูลก็ลองดูรีวิวเราไว้เป็นกรณีศึกษา

นะค่ะ ส่วนสถานที่ทำก็ aplus clinic ค่ะ ผ่าตัดกับ คุณหมอชาติชายค่ะ ราคา 55,000 ค่ะ

ราคาปกติของคลีนิกก็น่าจะ 65,000-70,000 ค่ะ เราทำโปรส่งท้ายปีอ่าค่ะ เลยได้ลดเยอะ

suki009

สมาชิกโดดเด่น
เสริมหน้าอก ที่ไหนมาหรอจ๊ะ

ด้านบน ด้านล่าง