จมูก +เสริมจมูกมา ที่ดีมอร์คลินิก ขออวดนิสนึง อิอิ+

Mandeedaa

สมาชิกโดดเด่น
ไปเสริมจมูกที่ ดีมอร์คลินิก มาอะ แถวลาดพร้าว เลยขอมาอวดนิดนึงอะคับ ใครชอบไม่ชอบไม่รู้ แต่ผมชอบมว๊ากกกกกกก พี่ๆที่คลินิกก็น่ารักทุกคนเลย คุณหมอทำสวยมากเลยชอบๆ ประทับใจไม่รู้ลืม

ที่ตัดสินใจมาทำเพราะเห็นรีวิวที่เฟสคลินิก แล้วสอบถามไป เลยได้รู้ว่า ที่นี่เค้าเน้นเรื่องความปลอดภัยเป็นหลักด้วย เพราะเค้ามีแต่หมอที่จบโดยตรงมาเลย เลยไว้ใจ แถมราคาก็ไม่โหดมากเกินไป ตอนนี้บอกเลยว่าคุ้มโคตๆๆ

อะๆมาดูกันดีกว่า วันแรกนะ ก่อนทำ กะหลังทำเสร็จเลย

ตอนนี้เกือบ2อาทิตย์นะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หลังทำมีรูปหน้าตรงมั้ยครับ

Mandeedaa

นี่เลยค้าบบ เห็นปีกหมดเลยอะ ฮือๆ กล้าขอเราก็กล้าให้ดู

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สำหรับด้านหน้าถือว่าเปลี่ยนดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

จากที่เนื้อเยอะมาก ปีกจะบานเยอะ

พอเสริมแล้วดึงปีกให้หุบเข้า ดูดีขึ้นเลยครับ

Mandeedaa

กำลังเก็บตังตัดปีกต่อครับ เสียดายไม่ได้ตัดสินใจแต่ทีแรกอะ หมอกับพี่ที่คลินิกเค้าก็แนะนำนะ แต่เราลังเลอะ เสียดายๆๆ

MiwMiw

ถ้าตัดปีกนี่สวยไปอีกนะคะ ตอนเราทำกับหมอสมยศที่ยศการคลินิก เราอัพดั้งกับตัดปีกจมูกทีเดียวเลย คิดว่าเจ็บตัวทีเดียวเอาให้ครบสูตรค่ะ คุณหมอก้อดีมาก งานเนี้ยบมากค่ะ ผลลัพธ์เป็นที่ชอบมากๆ เหมือนกัน ถ้ามีใครสนใจติดต่อไปได้เลยที่ 02-253-8901

Mandeedaa

ขอบคุณคำแนะนำคร้าบบบ แต่หลงรักคลินิกนี้ไปแล้วครับ ตัดปีกที่นี่ต่อเลยครับ หมอไว้ใจได้ พนักงานพี่ๆเค้าน่ารัก ดูแลดีทุกคนเลย

ด้านบน ด้านล่าง