บอกลาขาหมู กับคุณหมอทรงยศ ดรีมคลินิก (^ 3^)*

Ladies.puiiz

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ :* ชาวโดดเด่น วันนี้ปุ้ยจะมารีวิวประสบการณ์การดูดไขมันเวเซอที่ขานะคะ
คือเราเคยเห็นพวกรีวิวขาเขียวช้ำ ขาพรุนมาก รูเพียบ
แอบสยองและหวาดกลัวกันมาก่อน ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยยค่ะ บอกเลยยย

เราไปตั้งกระทู้สอบถามหลายที่ว่าไอดูดไขมัน เวเซอร์ ( Vaser ) เนี่ยที่ไหนดี ก็มีเสียงแนะนำมาที่ดรีมคลินิก ( เห็นว่าก่อนหน้านี้ชื่อ ยศยาคลินิก ค่ะ ) เราก็ตัดสินใจเข้าไปปรึกษาจ้า ระหว่างรอก็ถ่ายภาพเรื่อยเปื่อยย

คุยกับพนักงานก่อนเค้าก็ให้ข้อมูลดี บอกว่าที่ดรีมคลินิก มีเทคนิคเวเซอร์ ( Vaser) 6S
มันมี S 6 ตัวเราก็จำไม่ได้ 555 จำได้แค่ Safety คือปลอดภัย แล้วก็ประมาณว่าแผลน้อยแต่ดูดได้ไขมันเยอะ

เอาสิ ! หลงคารมเข้าให้แล้ว สักพักคุณหมอก็มาประเมินตามสัดส่วน ลังเลนิดหน่อย
แล้วก็ตกลงนัดวันทำ วางเงินมัดจำเลย ( นี่ลังเลแล้วช้ะ ? )

นี่เป็นรูปก่อนทำค่ะ อายก้น ขอเซนเซอหน่อยน้า 55

IMG_57.jpg IMG_58.jpg IMG_57.jpg IMG_58.jpg

อันนี้คือปลื้มมาก อยากบอกต่อค่ะ
คือที่เคยเห้นรีวิวมามันแบบแผลเยอะมาก ช้ำเยอะมาก แต่ที่นี่คือ 2 รูเนี่ยย ดูดได้ทั้งหมดทั้งมวลเลยค่ะ !!
แผลอาการบวมช้ำ เขียว ม่วง เหลือง แสด ดำ ก็น้อยมากก

ภาพหลังทำค่ะ เรียวขึ้นมั้ยละคะ :clap:

IMG_59.jpg IMG_60.jpg

หลังจากทำคืออีกวันเราเดินได้สบายเลยย คือเห้นรีวิวคนอื่นขาแบบเขียวช้ำม่วงเหลืองแบบน่ากลัวมาก แต่นี่แบบช้ำน้อยมากๆ และหลังจากนั้นวันมาตัดไหม คุณหมอก็แนะนำว่าออกกำลังกาย ควบคุมอาหาร ด้วยน้า เดี๋ยวกลับมาเป็นเหมือนอีกนี่แย่เลอออ

อันนี้ภาพเปรียบเทียบแบบชัด ๆ ลดไปเยอะอยู่

สำหรับการทำดูดไขมันเวเซอร์ที่ดรีมคลินิกครั้งนี้
ความสะอาด ☻☻☻☻☺
ราคาค่ารักษา ☻☻☻☺☺
การบริการ ☻☻☻☻☺
คุณหมอทรงยศ ☻☻☻☻☻
ผลการรักษา ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ให้ 95 / 100 คะแนน จัดว่าเริ่ดมากกับเทคโนโลยีใหม่ ๆ ค่ะ

ใครทำที่ไหน ดีอย่างไร มาแชร์กันนะคะ สำหรับใครที่อยากทำเวเซอ หรือ มีปัญหามาคุยกันได้จ้า
ขอบคุณที่รับชมค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ผลลัพท์โอเคมากเลยครับ

แผลน้อยกว่าเดิมเยอะมาก

หมอทรงยศแกปราณีตดีครับ ชอบตรงนี้เหมือนกัน

Ladies.puiiz

สมาชิกโดดเด่น
ผลลัพท์โอเคมากเลยครับ

แผลน้อยกว่าเดิมเยอะมาก

หมอทรงยศแกปราณีตดีครับ ชอบตรงนี้เหมือนกัน

ปลื้มตรงแผลน้อยเนี่ยละค่ะ ^_^

ด้านบน ด้านล่าง