รีวิว กระชับหน้ากระซากวัยให้เด็กเหมือนดาราไฮโซ ในยุค 2015 sonoQueen

dermee

สมาชิกโดดเด่น
ถ้าพูดถึงความสวยความงามนะค่ะ แม่ชอบการดูแลตัวเองมากเลยค่ะ เช่นการกินอาหารให้ครบ 5หมู่ นอนหลับให้เพียงพอ แม่ว่าทุกอย่างนี้เราครวทำเป็นประจำทุกวัน แต่ ว่าด้วยวัยของแม่แล้วตอนนี้ อายุก็เริ่มเยอะขึ้นมากแล้วนะค่ะ ผิวพรรณ ผิวหนังคงไม่ได้เหมือนกับ สาวๆ อายุ20 ต้นๆๆ เช่นเหมือนกับลูกเกรช ของแม่ของค่ะ ลูกก็ยังเด็กอยู่ด้วย ผิวก็ยังสวยอยู่ แม่ก็เลยต้องหาตัวช่วยที่จะทำให้แม่ดูหน้าเด็ก เวลาไหนมาไหนกับลูก เขาจะได้คิดว่า เป็นพี่สาวน้องเกรช (ขำๆๆๆ อิอิอิ) จริงไหมละค่ะ แม่ได้ศึกษาหาข้อมูลดูเรื่องเกี่ยวกับการยกกระชับใบหน้าให้ดูอ่อนวัย จึงพบกับ นวัตกรรมที่มาใหม่ ณ ตอนนี้ คือ HIFU ที่จะช่วยปรับสภาพฟื้นฟู้คอลเจล ให้ใบหน้าดูชุ่มชื้นและเด็กลง กว่าเดิม และ เครื่องที่จะทำให้แม่ดูเด็ก ลง เรียกว่า sonoQueen เป็นเครื่องยกกระชับ HIFU ที่มาจากประเทศเกาหลี แต่คุณแม่ได้ พูดคุยกับคุณหมอก่อนที่จะทำนะค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากเลย ว่าผิวหน้าของแม่แบบเนี้ย จะต้องทำอะไรยังไงเท่าไหร่

ภาพถ่ายครั้งแรกก่อนทำนะค่ะ เดียวทุกคนไม่เชื่อว่า อะไรมันเกิดขึ้นกับการเปลี่ยนแปลง ขนาดไหน

แม่ก็ตื่นเต้นนะค่ะ ก่อนที่แม่จะทำจริง เพราะ แม่เป็นคนกลัวเจ็บมากเลยค่ะ ขนาดไปหาหมอ ทุกคนก็ต้องคิด ว่า จะต้องเจอเข็ม ฉีดยาแน่นอน แต่แม่ก็ไม่เห็นเข็มแม้แต่นิดเดียวจึงทำให้แม่สบายใจมากเลย

ขั้นตอนก่อนทำ คุณหมอจะเช็ดหน้าเราให้สะอาดก่อน

มาถึงขั้นตอน ที่แม่ตื่นเต้น ครั้งแรกเลยค่ะ เมื่อ หัวเครื่องแนบถูกใบหน้าแม่ แม่กลับไม่ค่อยเจ็บอย่างที่คิดเลยสักนิดเดียวเลย ความรู้สึกเหมือนแป๊ป เจ็บจี๊ดๆๆ แปปเดียวหายไปเลย ทุกคนทนได้แน่นอนค่ะ

พอคุณแม่ทำไปได้ หนึ่งข้างคุณหมอก็จะให้ดูว่า มีการเปลี่ยนแปลงจริงไหม อุ๊ย แม่ตกใจเลยค่ะ หน้าแม่ยก ไปหนึ่งข้าง ร่องแก้มหายไปเมื่อเที่ยบกับอีกครึ่งหน้าที่ยังไม่ได้ทำ ตอนนั้นแม่ยิ้มในใจตลอดเวลาเลย ( นึกอยู่ว่า กลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง เราสวยขึ้นนะเนี้ย ไม่ได้ชมตัวเองแบบนี้มานานมากมีแต่ลูกๆๆที่ชม )

พอทำอีกข้างหนึ่ง แม่นอนสบายเลยค่ะ โดยไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลย

คุณแม่แอบ ส่งกระจกไม่ห่างเลยนะค่ะขอบอก

ถ้ารู้ว่าเครื่อง sonoQueen HIFU ยกกระชับได้จริงขนาดนี้ แม่มาทำตั้งนาแล้วเดียวต้องบอกเพื่อนอีกหลายคนที่แล้วจริงๆๆ

http://www.dermalink.info/sonoqueen/
สนใจติดต่อสอบถาม
Tel : 0959908092
Line :sonoqueen

ด้านบน ด้านล่าง