รีวิวศัลยกรรมปากกระจับบน คุณสาวๆ โดย คุณหมอเปิ้ล-พลศักดิ์ วรไกร ^^

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ วันนี้แอดมินจะขออนุญาตรีวิวเคสทำปากกระจับ ของคุณหมอเปิ้ลครับ ^^

เรียกได้ว่าช่วงนี้เคสทำปากกระจับของคุณหมอเยอะเป็นพิเศษเลยก็ว่าได้ครับ

วันนึงตกเฉลี่ยแค่ทำปากกระจับก็ประมาณ 6 จากที่แอดมินสอบถามส่วนใหญ่ก็มาจากผลงานรีวิว

ที่แอดมินลงให้ชมกัน คนไข้้ สาวๆ หนุ่มๆ พอเห็นรีวิวก็ตัดสินใจเข้ามาปรึกษา

และส่วนใหญ่ก็จองคิวผ่าตัดกันเกือบหมดเลยครับ แม้จะรอคิวนานหน่อย แต่ก็รอกันไม่มีบ่นสักคนคราฟ ^^

อีกส่วนก็มาจากการบอกต่อกันในหมู่พวกเพื่อนๆที่เคยทำศัลยกรรมกับคุณหมอเปิ้ลไปแล้ว

บ้างก็เห็นการเปลี่ยนแปลงของเพื่อนเลยสอบถาม พากันเข้ามาศํลยกรรมกันมากมายครับ

ซึ่งแอดมินต้องขอขอบคุณคนไข้สาวสวย หนุ่มหล่อทุกท่าน ที่ช่วยประชาสัมพันธ์

และแนะนำกันมาอย่างต่อเนื่องครับ ^^

ส่วนเคสนี้วันนี้ที่ลงก็เป็นสาวอีกท่านหนึ่งครับ ที่ก่อนหน้านี้เคยมีเพื่อนสาวมาทำกับหมอเปิ้ลแล้ว

และแนะนำคนไข้รายนี้เข้ามาทำต่อครับ คนไข้ท่านนี้ก็อยากทำเพราะเห็นของเพื่อนแล้วสวยประทับใจมากครับ

ที่สำคัญแอบมีเรื่องดวงที่ดี โหงวเฮ้ง มาเกี่ยวกันด้วยแหละครับ นอกจากความสวย ความงามแล้ว

ก็เลยเลือกที่ปากกระจับแบบเพื่อนก่อนหน้านี้ครับ

เมื่อคนไข้ท่านนี้ได้เห็นผลงานของหมอเปิ้ลที่ทำกับเพื่อนแล้ว ก็ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นครับ ^^

โดยเคสนี้คนไข้มีปากบนล่าง ไม่หนามากครับ ความต้องการของคนไข้แค่อยาก

ทำให้บริเวณปากบนดูเป็นทรงกระจับมากขึ้นครับ เป็นทรงที่ดูเซกซี่ เพิ่มเสน่ห์

และรับทรัพย์มากขึ้นด้วยครับ 55+

ก่อนหน้านี้ตอนเพื่อนคนไข้ท่านนี้ทำ คนไข้สาวรวยนี้ได้มาเป็นเพื่อนของเพื่อน และคุณหมอตอนนั้นก็ได้

แนะนำให้คอมเม้นกับคนไข้รายนี้ไปด้วยนะครับ ว่าทำและจะเป็นยังไง ออกมาแบบไหน

จนคนไข้อยากลองเห็นของเพื่อนดูก่อนตอนนั้นก็ไม่ว่ากันครับ แต่หลังจากเห็นแล้ว ชอบแล้ว

และที่สำคัญนั้นคนไข้รับรู้เลยว่าการผ่าตัดปากกระจับ นั้นไม่น่ากลัว ไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้เลยครับ

ใช้เวลารวดเร็วแค่ 20 นาทีเองครับ การผ่าตัดคนไข้ไม่รู้สึกเจ็บปวดแต่ใดใด ซึ่งหลังจากผ่าแล้ว

เคสส่วนใหญ่ของคุณหมอก็ไม่มีอาการบวม อาการช้ำ สามารถใส่แมส ไปทำธุระต่อไปด้วยครับ

แต่อาจจะพูดไม่ค่อยได้ ใช้การพยักหน้าเอาครับ ^^

การเข้ามาปรึกษาพูดคุยกับคุณหมอ เมื่อตัวเองตัดสินใจทำเอง จึงไม่ใช่เรื่องยาก เรื่องกลัว กังวลอีกต่อไปครับ

หลังจากเข้ามาปรึกษา คุณหมอได้สรุปแบบ อธิบายคนไข้ จนนัดคิวผ่าตัดต่อไปครับ ^^ ง่ายๆ สั้นๆ เลย

วันผ่าตัดเคสนี้รอประมาณ เกือบเดือนครับ คุณหมอทำการวาดแบบตามความต้องการของคนไข้

ร่างแบบในส่วนเนื้อเยื่อบริเวปากบนที่ต้องการตัดออก ว่าควรมีหนา บางแค่ไหน และได้สัดส่วนที่พอดี

กับใบหน้า และมีความเท่ากันทั้งสองด้าน และคุณหมอเปิ้ลได้ทำการผ่าตัดใช้เวลาไม่นานเช่นเคยครับ

ไม่ต่างกันกับเคสเพื่อนคนไข้ก่อนหน้านี้ครับ ^^

โดยรวมแล้วเคสนี้ก็เป็นอีกเคสที่จบลงด้วยดี คนไข้พอใจ ประทับใจเป็นอย่างมากครับ

คนไข้บอกไม่ผิดหวังที่ตัดสินใจทำกับทางคุณหมอครับ ก่อนที่คุณหมอจะแนะนำการดูแลแผล

และนัดเข้ามาตัดไหมอีกทีหลังผานไปอีก 10 วันครับ

แอดมินขอขอบคุณ คุณลูกค้าสาวสวยท่านนี้ไว้ด้วยนะคราฟ ^^

ปัจจุบันการศัลยกรรมปากจึงเป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายๆ ทำให้สาวๆและหนุ่มๆที่ใส่ใจ

รักสวยรักงาม และต้องการเนรมิตตนเองให้หล่อ สวย มีบุคลิกที่ดี มีความมั่นใจ

ก็ไม่พลาดที่จะเลือกการทำศัลยกรรมปาก ไว้เป็นส่วนหนึ่งของการปรับเปลี่ยนตัวเอง ครับ

แอดมินหวังว่าการรีวิวเคสทำปากกระจับ ปากบาง สำหรับท่านชาย และสาวๆ

วันนี้อาจจะเป็นแนวทางเลือกหนึ่งสำหรับท่านที่ต้องการจะทำการผ่าตัดปากครับ

ส่วนท่านไหนที่สนใจ อยากปรึกษารายละเอียดเพิ่มเติม ตามลายเซ็นเลยครับ

ทั้งนี้เผื่อเวลาในผ่าตัดด้วยนะครับ เพราะทางคุณหมอเปิ้ล คิวเยอะครับ มีเคสทุกวันครับ

ขอบคุณทางเว็ปไซต์ และทุกท่านมากครับบ

ด้านบน ด้านล่าง