เสริมหน้าอก 1 วันเดินช็อปสบายใจ ใว้ใจมือคุณหมอชาติชายได้เลยค่ะ

tepcef

สมาชิกใหม่
เอาหน้าอกสวยๆมารีวิว ให้ชมกันค่ะโดยส่วนตัวชอบมากเลยนมนิ่มสวยเข้ารูปเร๊วแผลเนียน แค่ 1 อาทิตย์เริ่มเห็นทรงแล้วไม่บวมเลยรอยช้ำนี่ไม่มีเลยค่ะเรื่องอาการเจ็บทำเสร็จวันแรกไปเดินช็อปที่สยามแบบชิวมาก 5555

เอารูปก่อนทำหลังทำมาให้ชมค่ะ

ส่วนสิริโคนที่เสริมเป็น mentor อเมริกา ขนาด 380 cc ค่ะ ทรงกลมดูสวยเป็นธรรมชาตินะคือชอบอ่ะค่ะ สนใจอยากเสริมหน้าอกให้สวยแนะนำคุณหมอชาติชายค่ะ Absolute Beauty Clinic ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง