Review เสริมจมูก หมอต้น แบบเกาหลี DJ Soda

beautybiwbeew

สมาชิกโดดเด่น
23 กรกฎาคม 2015

หวัดดีจ้าเพื่อนๆ เราชื่อบิวตี้นะ วันนี้มารีวิวหลังทำจมูกหลังทำกับคุณหมอต้นค่ะ (คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งใครอยากหาข้อมูลก็เอาชื่อไปเสิร์ชได้ นพ. ชนกร เตือนอารีย์) ก็ได้ดูรีวิวมาพอสมควรเลยในเฟซบุ๊คของหมอ ในที่สุดก็ตัดสินใจทำจมูกแบบซิลิโคนค่ะหลังทำประทับใจมาก เลยมารีวิวให้ดู มาดูกันเลยจ้า

ก่อนทำจมูกและหลังทำ เป็นไงบ้างคะ^^ หน้ามีมิติขึ้นเยอะเลยชอบอ่ะ​

ลองเทียบดีเจโซดาไปเลย5555​

ตอนนี้ดีเจโซดากำลังดังมว๊ากกกก อย่ารอช้า...ลองตัดผมสั้น เปลี่ยนลุคเป็นดีเจโซดาดูบ้าง555 ส่วนจมูกเป๊ะอยู่แล้ว คริๆๆๆ หลังทำชอบมากๆๆๆ เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ เป็นไงแอบคล้ายบ้างมั้ย^o^

หลังทำจมูกกับหมอต้นค่ะ เลิฟเลยอ่ะ​

ชอบจมูกมากกกกกเลยค่ะ คิดไม่ผิดที่ตัดสินใจทำ คุณหมอน่ารักมากด้วย มั่นใจขึ้นเยอะหลังทำจมูก ใครกำลังอยากทำจมูกก็ลองดูนะคะ

Pimsuda

30 กันยายน 2015
ทำมาแล้วเหมือนมากเลยค่ะ แอบคิดว่าภาพแรกคนทางซ้ายสวยกว่าอีกค่ะ อิอิ

VRVR

10 สิงหาคม 2015
น่ารักมากเลยค่ะ แยกไม่ออกเลยจ้าว่าคนไหนดีเจโซดา ^_^

bumbleben

สวยมากครับ คล้ายๆอยู่นะ คล้ายมาก

beautybiwbeew

23 กรกฎาคม 2015
จมูกสวยมากๆๆๆ จ้ะ
ขอบคุณค่ะ
สวยมากครับ คล้ายๆอยู่นะ คล้ายมาก
ขอบคุณค่ะ
น่ารักมากๆๆ
ขอบคุณค่ะ
ปังมา่ก
ขอบคุณค่ะ
ดูหน้าปลอมๆ
ปลอมแต่ดีขึ้นก็ยอมนะ ;)

ด้านบน ด้านล่าง