กิจกรรม YES WE ARE กับ VR Clinic

สนใจเจ้าร่วมกิจกรรมนี้ค่ะ
ขอบคุณVR clinic ที่จัดกิจกกรรมดีๆแบบนี้ค่ะ

ดูไฟล์แนบ 2316
ไม่รอช้า มาแล้วจ้า!!!! กิจกรรมดีๆ ศัลยกรรม ฟรี ที่หลายคนรอคอย ต้องขอขอบคุณ VR Clinic ที่สนับสนุนกิจกรรมดีๆ ของรางวัลที่ประเมิณค่าไม่ได้ โดยในครั้งนี้ VR Clinic ได้มอบโอกาสพิเศษให้กับ สมาชิก โดดเด่นดอทคอม ได้มีโอกาสที่จะได้ทำศัลยกรรมฟรี โดยของรางวัลมีดังต่อไปนี้

1. เสริมหน้าอก เทคนิค Safezy ทรงกลม 1 คน ,หยดน้ำ 1 คน (ผู้หญิง)
2. นวัตกรรมน่องเรียวจากเกาหลี MICP 1 คน (ผู้หญิง)
3. Vaser 4D Hidef Safezy หน้าท้อง 1 คน , ต้นขา 1 คน (ผู้หญิง)
4. เสริมจมูกเกาหลี เทคนิค Safezy แบบ Open และ Close อย่างละ 2 คน (ทั้งชายและหญิง)
5. ร้อยไหม Hidef Safezy 1 คน (ผู้หญิงอายุ 35 ปีขึ้นไปหรือน้อยกว่านั้นแต่ค่อนข้างเหี่ยวย่น)

เงื่อนไขและกติกา

• ผู้สมัครต้องมีอายุ 20 ปี บริบูรณ์ขึ้นไป
  • กด like page VR Clinic
  • สมัครสมาชิกเว็บบอร์ดโดดเด่น โดยต้องลงชื่อในกระทู้นี้ก่อน
  • การตัดสินจะดูว่ามีการตอบคำถามในกระทู้หรือไม่ประกอบด้วย หากไม่มีการตอบคำถามก่อนคลิกสมัคร ถือว่าผิดกติกาจะถูกตัดสิทธิ์ในการพิจารณา
  • ประกาศรายชื่อผู้โชคดีผ่าน http://www.facebook.com/dodeden ,http://www.dodeden.com
  • ผู้ได้รับรางวัลไม่สามารถโอนสิทธิ์ แลกเปลี่ยน หรือทอนของรางวัลเป็นเงินสดหรืออย่างอื่นได้
  • รางวัลได้รับจากผู้สนับสนุนโครงการ ผู้ที่ได้รับรางวัลไม่มีสิทธิ์ในการตัดสินใจเลือกแพทย์
  • หากไม่ยินดีรับของรางวัลถือว่าสละสิทธิ์ ไม่สามารถโอนเปลี่ยนให้บุคคลอื่นได้
  • ผู้ได้รับรางวัลจะต้องมีชื่อตามบัตรประชาชน เพื่อเป็นหลักฐานในการรับรางวัล
  • ทางเว็บ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไข และของรางวัลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
  • ทางเวปไม่ได้รับผิดชอบในค่าเดินทางและที่พัก รวมถึงอุปกรณ์เสริมในการพักฟื้น
  • ทางเวปสงวนสิทธิ์ในการคัดเลือกบุคคลเข้ารับการศัลยกรรม ตามกระบวนการของเว็บไซต์โดยเบื้องต้นคัดเลือกจากอีเมล์ การเขียนบรรยาย และคัดเลือกรอบสุดท้ายโดยแพทย์
  • คำตัดสินจากทางเวป หลังประกาศถือเป็นที่สิ้นสุด
  • ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกยินดีเซ็นสัญญาการรีวิวให้กับทางเวป
  • คิวการเข้ารับการผ่าตัดขึ้นอยู่กับการตกลงของคนไข้กับทางคลินิก
หากอ่านข้อตกลงเรียบร้อย ยอมรับในเงื่อนไข คลิกสมัครเลย รับสมัครวันนี้ ถึง วันที่ 26 ตุลาคม 2557
**ผลการตัดสินขึ้นอยู่กับคณะกรรมการจากทางเว็บไซต์และคณะกรรมการจากทางคลินิกที่สนับสนุนโครงการ
ลงชื่อเรียบร้อย คลิกสมัคร!!

สำคัญ **สำหรับรูปที่ส่งเข้ามาต้องไม่มีการตกแต่งใดๆ โดยถ่ายให้เห็นถึงบริเวณที่ต้องการเข้ารับการ
ศัลยกรรมอย่างชัดเจน อย่างน้อย 2 รูป (รูปด้านหน้า และรูปด้านข้าง)
**เวลาเขียนอธิบายควรเขียนให้น่าสนใจ น่าติดตามอ่าน เป็นส่วนสำคัญในการพิจารณา

สนใจเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ
ขอบคุณทางเวปโดดเด่นและ vr clinic ที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้คร้าาาา

สนใจเข้าร่วมกิจกรรมดีๆแบบนี้ค่ะ อยากเป็นผู้โชคดี
อยากมีหน้าอกที่สวยงาม ขอบคุณ VR Clinic และเว็ปโดดเด่น ที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ขึ้นค่ะ^^ :inlove:

อยากทำจมูก อยากทำจมูก อยากทำจมูก พาผมไปทำหน่อยนะคราฟฟฟฟฟ

ส่งร่วมกิจกรรมแล้วคะ ขอโอกาส..ช่วยพิจารณาด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ

ชื่อ จิตรา พิมพ์บูลย์ ค่ะ
สนใจอยากเข้าร่วมมากๆเลย
สมัครมาหลายกิจกรรมละ ยังไม่ได้สิทธิ์สักที
อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองจริงๆนะค่ะ
ได้โปรดดดๆ ^^

ไม่รอช้า มาแล้วจ้า!!!! กิจกรรมดีๆ ศัลยกรรม ฟรี ที่หลายคนรอคอย ต้องขอขอบคุณ VR Clinic ที่สนับสนุนกิจกรรมดีๆ ของรางวัลที่ประเมิณค่าไม่ได้ โดยในครั้งนี้ VR Clinic ได้มอบโอกาสพิเศษให้กับ สมาชิก โดดเด่นดอทคอม ได้มีโอกาสที่จะได้ทำศัลยกรรมฟรี โดยของรางวัลมีดังต่อไปนี้

1. เสริมหน้าอก เทคนิค Safezy ทรงกลม 1 คน ,หยดน้ำ 1 คน (ผู้หญิง)
2. นวัตกรรมน่องเรียวจากเกาหลี MICP 1 คน (ผู้หญิง)
3. Vaser 4D Hidef Safezy หน้าท้อง 1 คน , ต้นขา 1 คน (ผู้หญิง)
4. เสริมจมูกเกาหลี เทคนิค Safezy แบบ Open และ Close อย่างละ 2 คน (ทั้งชายและหญิง)
5. ร้อยไหม Hidef Safezy 1 คน (ผู้หญิงอายุ 35 ปีขึ้นไปหรือน้อยกว่านั้นแต่ค่อนข้างเหี่ยวย่น)

• ผู้สมัครต้องมีอายุ 20 ปี บริบูรณ์ขึ้นไป
  • สมัครสมาชิกเว็บบอร์ดโดดเด่น โดยต้องลงชื่อในกระทู้นี้ก่อน
  • การตัดสินจะดูว่ามีการตอบคำถามในกระทู้หรือไม่ประกอบด้วย หากไม่มีการตอบคำถามก่อนคลิกสมัคร ถือว่าผิดกติกาจะถูกตัดสิทธิ์ในการพิจารณา
  • ประกาศรายชื่อผู้โชคดีผ่าน http://www.facebook.com/dodeden ,http://www.dodeden.com
  • ผู้ได้รับรางวัลไม่สามารถโอนสิทธิ์ แลกเปลี่ยน หรือทอนของรางวัลเป็นเงินสดหรืออย่างอื่นได้
  • รางวัลได้รับจากผู้สนับสนุนโครงการ ผู้ที่ได้รับรางวัลไม่มีสิทธิ์ในการตัดสินใจเลือกแพทย์
  • หากไม่ยินดีรับของรางวัลถือว่าสละสิทธิ์ ไม่สามารถโอนเปลี่ยนให้บุคคลอื่นได้
  • ผู้ได้รับรางวัลจะต้องมีชื่อตามบัตรประชาชน เพื่อเป็นหลักฐานในการรับรางวัล
  • ทางเว็บ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไข และของรางวัลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
  • ทางเวปไม่ได้รับผิดชอบในค่าเดินทางและที่พัก รวมถึงอุปกรณ์เสริมในการพักฟื้น
  • ทางเวปสงวนสิทธิ์ในการคัดเลือกบุคคลเข้ารับการศัลยกรรม ตามกระบวนการของเว็บไซต์โดยเบื้องต้นคัดเลือกจากอีเมล์ การเขียนบรรยาย และคัดเลือกรอบสุดท้ายโดยแพทย์
  • คำตัดสินจากทางเวป หลังประกาศถือเป็นที่สิ้นสุด
  • ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกยินดีเซ็นสัญญาการรีวิวให้กับทางเวป
  • คิวการเข้ารับการผ่าตัดขึ้นอยู่กับการตกลงของคนไข้กับทางคลินิก
หากอ่านข้อตกลงเรียบร้อย ยอมรับในเงื่อนไข คลิกสมัครเลย รับสมัครวันนี้ ถึง วันที่ 26 ตุลาคม 2557
**ผลการตัดสินขึ้นอยู่กับคณะกรรมการจากทางเว็บไซต์และคณะกรรมการจากทางคลินิกที่สนับสนุนโครงการ

สำคัญ **สำหรับรูปที่ส่งเข้ามาต้องไม่มีการตกแต่งใดๆ โดยถ่ายให้เห็นถึงบริเวณที่ต้องการเข้ารับการ
ศัลยกรรมอย่างชัดเจน อย่างน้อย 2 รูป (รูปด้านหน้า และรูปด้านข้าง)
**เวลาเขียนอธิบายควรเขียนให้น่าสนใจ น่าติดตามอ่าน เป็นส่วนสำคัญในการพิจารณา
สนใจอยากทำมากเลยค่ะเป็นความฝันอย่างหนึ่งเลย

ลุ้นด้วยคนนะคะ ขอบคุณกิจกรรมดีๆค่า

ขอร่วมกิจกรรมด้วยคนนะคะ ขอให้หนูได้เป็นผู้โชคดีกับเขาบ้างเถอะคะ สาธุ สาธุ ^^

ขอบคุณกิจกรรมดีๆจากทางเวปโดดเด่นและVR clinic ค่ะ^^

อยากทำจมูกมากค่ะ เคยจองคิวทำแล้วแต่พอพบหมอ หมอกลับไม่ทำให้ เสียใจมากค่ะ
ขอบคุณกิจกรรมดีๆแบบนี้นะคะ ขอให้ได้ขอให้โดนเถิ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

สนใจเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ
ขอบคุณทางเวปโดนเด่นและ vr clinic

ถ้าเป็นไปได้ อยากเสริม จมูก หรือไม่ก็ทำขาเรียว เพราะ เป็น คน ใหญ่ แต่ขา โดน ล้อว่าขาโต๊ะสนุ๊ก ใส่กางเกงก็ลำบาก ปัจจุบัน เป็นซิงเกิ้ลมัม อยากสวยเพื่อรับโอกาศดีๆบ้าง

เป็นกิจกรรมดีๆ สำหรับคนมีปมด้อยเลยคะ ต้องขอบคุณผู้สับสนุนอย่าง VR Clinic คะ ที่สร้างโอกาสนี้ขึ้นมา สนใจเข้าร่วมกิจกรรมนี้มากๆ หวังว่าจะได้รับโอกาสนะคะ

ผู้หญิงกับความสวยความงาม ย่อมเป็นของคู่กันค่ะ
ถ้าวันใดได้รับโอกาส หวังว่าจะมีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น ขอบพระคุณ VR clinic ที่มีกิจกรรมดีๆ ที่ทำให้เราอยากพัฒนาตัวเอง ไปสู่การเป็นผู้หญิงที่มั่นใจ เพียงความมั่นใจ จะทำให้ทุกอย่างประสบความสำเร็จ ดิฉันเชื่ออย่างนั้นค่ะ

สนใจและยินดีเข้าร่วมกิจกรรมนี้ ขอเป็นส่วนหนึ่งของ YES! We Are Project By Vr Clinic ขอบคุณสำหรับโอกาสและกิจกรรมดีๆ ดิฉันอยากทำหน้าอกค่ะ หน้าอกแบนมาก 32 ยังไม่ถึงเลย ใส่ชุดไหนก็ไม่ไม่หมั่นใจ เลยอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ อยากได้รับโอกาสดีๆ นี้เพื่อเพิ่มคสามมั่นใจให้กับตัวเองค่ะ

ชื่อ ชญาณุตม์ รัชเวทย์ คะ สนใจเข้าร่วมกิจกรรมเป็นอย่างมาก หวังว่าจะได้รับการพิจารณาจากคณะกรรมการนะคะ อยากมีช่วงเวลาดีดีและความมั่นใจในการใช้ชีวิตมากกว่านี้คะ

ขอบคุณกิจกรรมดีๆอย่างนี้

กลับ
บน ล่าง