ดูดไขมัน หรือทำ carboxy ยังไงดี?

pattyuri.jaji

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
6 ธันวาคม 2013
กำลังสนใจอยากดูดไขมัน แต่ก็กลัวเจ็บ เลยว่าจะทำ carboxy แทน

ใครมีความรู้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าทำอย่างไหนดี
จุดที่อยากทำคือ หน้าท้อง ค่ะ ;)

และถ้าใครเคยทำที่ไหน หรือมีสถานที่ไหนแนะนำ สามารถคอมเม้นได้เลยนะ
ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมูลอยู่ว่าทำไหนดี

ขอบคุณค่ะ :p

หากกลัวเจ็บ แนะนำดูไขมันแบบvaser แบบให้ยานอนหลับดีกว่าครับ

เพราะกิตติศัพท์ ความเจ็บนั้น Carboxy ได้รับคำยืนยันมาว่าเจ็บจริงๆครับ
เพราะมันเป็นการพ่นก๊าซเข้าไปทำลายเซลล์ไขมันครับ
และก้อผลลัพที่ได้ไม่ค่อยเป็นที่น่าพอใจ เท่ากับการดูดไขมันเท่าไหร่ครับ

Vaser ดีกว่านะคะ แล้วก็อยากจะแนะนำเป็นยศยาคลินิคค่ะ คุณหมอมีฝีมือมากค่ะ ทำได้สวยมาก เห็นผลด้วย

คาร์บ๊อกซี่ไม่ได้ผลค่ะ สองครั้งเลิก เหมือนอัดลมไปใต้ผิวหนัง ความรู้สึกเหมือนโดยฉีกเนื้อให้แยกจากชั้นไขมันค่ะ ดังแค้วกๆเลย เจ็บ

คาร์บ๊อกซี่ไม่ได้ผลค่ะ สองครั้งเลิก เหมือนอัดลมไปใต้ผิวหนัง ความรู้สึกเหมือนโดยฉีกเนื้อให้แยกจากชั้นไขมันค่ะ ดังแค้วกๆเลย เจ็บ

ทุกคนพูดเหมือนกันเลยครับ ว่าคาบอกซี่เนี่ย เจ็บมากๆ

แนะนำเป็น การทำ vaser+body tite คะ เจ็บที่เดียวแล้วจบ ถ้าแนะนำคลินิก จะเป็น เอสเคคลินิกคะ เป็นของคุณหมอบุ้ง คลินิกอยู่แถว เหม่งจ๋ายคะ หรือถ้าสงสัยอะไรเพิ่มเติมลอง line เข้ามาถามได้นะคะ id line : pugkad01 รู้สึกตอนนี้จะมีโปรโมชั่น vaser 4 จุด ราคาแค่ 23,490 บาท

แนะนำเป็น การทำ vaser+body tite คะ เจ็บที่เดียวแล้วจบ ถ้าแนะนำคลินิก จะเป็น เอสเคคลินิกคะ เป็นของคุณหมอบุ้ง คลินิกอยู่แถว เหม่งจ๋ายคะ หรือถ้าสงสัยอะไรเพิ่มเติมลอง line เข้ามาถามได้นะคะ id line : pugkad01 รู้สึกตอนนี้จะมีโปรโมชั่น vaser 4 จุด ราคาแค่ 23,490 บาท
ตอนนี้โปรยี้ยังมีอยู่ป่าวคร่ะ สนใจจะไปทำมากๆๆ
ยังไงรบกวนติดต่อกับด้วยค่ะ line : id/fongbeer.radalert

carboxyไม่เห็นผล+เจ็บตัวมากค่ะ

คาร์บอกซี่ไม่ค่อยเวิคร์ เวเซอร์ดีกว่าค่ะ ดมยาตื่นขึ้นมา สวยเลย ^^

มายืนยันอีกเสียงว่าcarboxyเจ็บมากกกกกกกกกก

มีแต่คนบอกเวเซอร์ดีกว่าค๊า ส่วนตัวก็คิดว่าดีว่ามากนะคะ แพงกว่าด้วยคะ แล้วส่วนตัวก็เคยทำคาบ็อกซีมาคะ ไม่เวิคเลยยยย เปลืองเงินฟุดๆ:whew:

เวเซอร์อีกเสียงหนึ่งคับ ผมเพิ่งเวเซอร์หน้าอกกับพุงกับหมอทรงยศมาคับ เจ๋งมาก
แฟนผมฉีดคาบอกซี่ที่ขา ไม่เห็นผลเลยคับ =_= แง้วๆให้พาไปเวเซอร์อยู่