จมูก ปลายจมูกบานเสริมกับหมอสุชาติจะโอเคไหม

มีปัญหาหมอมีไม่ทุกเคสหรอกครับ

ส่วนตัวมีคนรู้จักสองคนที่ทำกับหมอสุชาติ

ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

แต่จะบวมนานนิดนึง

หมอทำปลายเรียว และตัดปีกสวยดีครับ

หมอทำสวยดีค่ะ โด่งพุ่งๆ

คุณหมอทำจมูกโด่งสวยเป๊ะ ถูกใจมากครัช ถ้าปฏิบัติตัวตามคำแนะนำของหมอทุกอย่าง ก็จะหายดีไม่มีปัญหาหรอกครัช เท่าที่ทราบเคสที่หลุดคือเคสที่ไม่ยอมปฏิบัติตัวตามคำแนะนำ เช่นกินยาไม่สม่ำเสมอ หมอนัดก็มามั่งไม่มามั่งหรือไม่มาเลย ปฏิบัติตัวไม่ถูกต้องทั้งๆที่ให้คำแนะนำไปแล้ว

อ้อ ทราบมาว่า ก้อง เอเอฟ9 ก็มาแก้จมูก กับทำตากะคุณหมอ หล่อขึ้นมากมาย เสิร์ชหาดูได้ครัช

คุณหมอทำจมูกโด่งสวยเป๊ะ ถูกใจมากครัช ถ้าปฏิบัติตัวตามคำแนะนำของหมอทุกอย่าง ก็จะหายดีไม่มีปัญหาหรอกครัช เท่าที่ทราบเคสที่หลุดคือเคสที่ไม่ยอมปฏิบัติตัวตามคำแนะนำ เช่นกินยาไม่สม่ำเสมอ หมอนัดก็มามั่งไม่มามั่งหรือไม่มาเลย ปฏิบัติตัวไม่ถูกต้องทั้งๆที่ให้คำแนะนำไปแล้ว

อันนี้ จนท.มาเลยเลยหรือปล่าวเนี่ย แซวเล่นนะครับ