ยาชามีผลต่อลูกในท้องไหมมมมม จะไปแก้จมูกค่ะ แต่ว่าต้องฉีดยาชา คนท้องอย่างเราเครียดไปเอง อยากได้คำแนะน

จากที่ดูจากคลิปนะคะ เราว่าคุณหมอเคทไม่ถึงกับบอกว่าทำได้นะ ถ้ามันไม่สุดๆ จริงๆ เราว่าไม่มีหมอท่านไหนอยากทำศัลยกรรมให้คุณแม่ที่กำลังมีน้องน้าาคะ

จขกท อยู่เฉยๆ ก่อนดีกว่าค่ะ เราว่าทำได้จริงๆ คงแบบถ้าคุณแม่จมูกจะทะลุอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ซิลิโคนจะพุงแล้วแต่ถ้ายังแค่เบี้ยวนิดหน่อย รอน้องคลอด ให้นมลูก ค่อยสวยก็ยังทันนะคะ

ขอบคุณที่เตือนสตินะคะ แค่รู้สึกเบี้ยวเฉยๆ ค่ะ งั้นอดทนรอไปก่อนดีกว่า