[ศัลยกรรมตา-จมูก-ปลูกถ่ายไขมันใบหน้า] สวยบลิ๊งค์ด้วยCOMBO SET-PART2

IminE

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
13 กันยายน 2018
สวัสดีค่ะ

รีวิวCOMBO SET ในตอนที่แล้ว
จบไปกับ 14วันหลังจากผ่าตัดนะคะ
สำหรับท่านที่เพิ่งเข้ามาที่เอนทรีนี้ ติดตามอ่านตอนที่แล้วได้จากลิงค์ด้านล่างเลยค่ะ
>> สวยบลิ๊งค์ด้วยCOMBO SET ตา จมูก ปลูกถ่ายไขมัน <<
ผ่าตัดมาแล้ว 23วันนะคะ
หลังจากผ่าตัดเสร็จใหม่ๆ บวมเยอะจริงเยอะจังเลยค่ะ
แต่ตอนนี้เกิน 3อาทิตย์มาแล้ว ตาเข้าที่ เป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ
จมูกยังบวมอยู่ แต่ไม่มาก ไม่มีผลกระทบอะไรกับการใช้ชีวิตประจำวันเลยค่ะ
พอเวลาผ่านไป มารู้ตัวอีกที อาการบวมก็ลดลงหมดแล้ว
จะเป็นแบบนั้นใช่มั๊ยคะ ㅋㅋㅋ

ตอนนี้ ยังระวังเวลานอนเป็นอย่างมาก
แต่พอมาดูผลลัทธ์ที่ได้จากการผ่าตัดแล้ว
อดทนนิดหน่อย แต่ผลที่ได้ออกมาดีแบบนี้
คุ้มค่าจริงๆค่ะ ^^
พอลองเอาภาพก่อน-หลังผ่าตัดมาเทียบกันแล้ว
พอใจกับผลลัทธ์มากจริงๆนะคะ

หลังผ่าตัด 1 เดือน
ตอนนี้อาการบวมที่จมูกและที่ตา เกือบหายหมดแล้วนะคะ
นอนตะแคงแล้วด้วย ก้มหน้าสระผมแล้วด้วยค่ะ ㅋㅋㅋ
แต่มีสิ่งที่ดีกว่าคือ คนรอบข้างอยากทำเซต ตา จมูก ไขมันตามกันหลายคนเลยนะคะ
ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
นอกจากจะมีความเป็นผู้นำเทรนผ่าตัด
ตอนนี้ความมั่นใจยังเพิ่มขึ้นด้วยค่ะ มีความสุขจัง~~~~

หลังผ่าตัด 9สัปดาห์
ตอนนี้ทั้งตาและจมูก PERFECT!! แล้วนะคะ
โดยเฉพาะจมูก ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าทรงจะเปลี่ยนแปลงไปได้ขนาดนี้
มีแต่คนชมว่า เป็นธรรมชาติ ผลการผ่าตัดออกมาดีมาก ㅋㅋㅋ
แล้วก็ บริเวณที่ปลูกถ่ายไขมันไป ตอนนี้ก็ยังเป็นทรงสวยอยู่
ตอนนี้เปิดผม โชว์หน้าได้อย่างเต็มที่
มีแค่คนชมว่าหน้าผากสวยมากค่ะ

ในส่วนของตา ก่อนผ่าตัด จะกรีดอายไลเนอร์ หนามากใหญ่มาก
เพื่อทำให้ตาดูโต
แต่ตอนนี้ไม่ต้องแล้วนะคะ แค่เส้นเล็กๆบางๆก็เอาอยู่แล้วค่ะ
เป็นธรรมชาติ และสวยมากจริงๆ ช๊อบ~~~ชอบค่ะ

ขอบคุณที่ติดตามอ่านนะคะ
แล้วพบกันอีกค่ะ

LINE: @nanahospital.th
IG: nanahospital_th
FREE ล่าม
FREE คืน Tax Refund
FREE รถรับ-ส่ง
FREE ที่พัก
FREE ทรีทเม้นต์ลดบวมหลังผ่าตัด

NANA Hospital
492 Gangnam-daero, Gangnam-gu, Seoul, South Korea
Line ID : @nanahospital.th
Facebook : https://www.facebook.com/nanahospital.th
IG : https://www.instagram.com/nanahospital.th/
Blog : www.nanahospitalthai.blogspot.com
Phone number: +82-10-3135-6616 (Thai hotline)
e-mail : [email protected]