หยุนหนานไป๋เหยา ITEM เด็ดของชาวศัลยกรรม

surgerycare

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
14 พฤศจิกายน 2013
สำหรับผู้ที่ทำศัลยกรรม คงจะมีหลายๆท่านที่รู้จัก .”หยุนหนานไป๋เหยา” กันบ้างแล้ว สำหรับน้องๆคนไหนที่ยังไม่รู้จัก วันนี้แอดมินจะมาแนะนำสมุนไพรลดบวมเขียว ช้ำ ตัวนี้ให้ได้รู้จักกันนะคะ

หยุนหนานไป๋เหยา เป็น พืชสมุนไพรจีน อยู่ในตระกูล “โสมคน” สรรพคุณ สุดโดดเด่นในเรื่อง ช่วยบรรเทาอาการปวด และลดอาการอักเสบของแผล ผ่าตัด ช่วยห้ามเลือด และลดอาการบวมช้ำ จากการทำศัลยกรรมได้ดี ส่งผลให้เวลาพักฟื้นน้อยลง

หยุนหนานไป๋เหยาถือว่าเป็น ITEM เด็ดของผู้ทำศัลยกรรมเลยค่ะ ทานแล้วบวมช้ำน้อย หายไว ที่ดีจนต้องแนะนำบอกกันปากต่อปาก ใครอยากรู้วิธีทานมาดูไปพร้อมกันเลยค่ะ

ก่อนอื่นเลย ต้องบอกก่อนว่าหยุนหนานไป๋เหยาเค้า มี 2แบบ จะมี แบบกล่องเขียว และกล่องแดงนะคะ

ซึ่งกล่องเขียวจะมีคุณภาพของโสมดีกว่ากล่องแดง ลูกค้านิยมมากกว่า ทานแล้วเห็นผลไวกว่าค่ะ
หยุนหนานกล่องเขียว 1 กล่องจะมี 1 แผงค่ะ

หยุนหนานกล่องแดง 1 กล่องจะมี 5 แผงนะคะ

ศัลยกรรมเล็ก ทำจมูก ปาก ตา หัตถการต่างๆ แนะนำทาน หยุนหนานกล่องเขียว 3 กล่อง นะคะ
ศัลยกรรมใหญ่ ทำหน้าอก แปลงเพศ ดึงหน้า ดูดไขมัน แนะนำทาน 4-6 กล่องค่ะ
แต่ถ้าเคสแก้ หรือร่างกายบวมช้ำง่าย น้ำเหลืองไม่ดีแผลหายช้า แนะนำทานคู่กับแคปซูลบัวบก และเหล่งเอี๊ยง Extra นะคะ จะช่วยลดอาการบวมเขียวช้ำ ลดปวด ลดอักเสบ เร่งการสมานแผล ทำให้แผลหายไวขึ้นค่ะ

สำหรับสาวๆ หนุ่มๆ ที่มีแพลนศัลย์ อยากหายไวสวยเร็ว มีเวลาพักฟื้นน้อย ปรึกษาแอดมินได้เลยนะคะ แอดมินดูแลแนะนำแบบเคสต่อเคสเลยค่ะ ทักเลย Line : @surgerycare , Tel. 097-447-5573

กทม. ปริมณฑล ต้องการสินค้าด่วน ทางร้านมีบริการเรียกแมสนะคะ

ไฟล์แนบ

60.1 KB · ดู: 0
    65.1 KB · ดู: 0
กลับ
บน ล่าง