จะทราบได้ไงว่าคลินิกไหนใช้ฟิลเลอร์แท้?

sarocha1990

สมาชิกใหม่
30 มิถุนายน 2019
ตามหัวกระทู้เลยค่ะ เราจะทราบได้ไงว่าที่ไหนใช้ของแท้ มีคุณภาพ สมัยนี้ของปลอมก็เยอะ คลินิกปลอมก็เยอะ ใช้แต่ของห่วยไม่มีคุณภาพ ราคาถูกไปทำมาหน้าพัง บางที่ราคาแพงแต่ทำออกมาหน้าพังก็มี

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอตรวจสอบจากกล่อง ขอให้เดรนยาตรงหน้า อันนี้เป็นเบื้องต้นที่เราสามารถขอได้ครับ

Chanommook

สมาชิกใหม่
ใช่ค่ะ ของปลอมเยอะ คืออย่างคลินิกที่เราทำประจำคือที่ ฟีออร่า อยู่มหาชัย สมุทรสาครค่ะ ที่นี่ของแท้แน่นอนเพราะ หมอเพรช เจ้าของคลินิก เขามีวุฒิจากเมกาด้วยค่ะ คลินิกมีการรับรองแบบนี้ไม่ต้องห่วงเรื่องของคุณภาพ ใช้ฟิลเลอร์แท้ เชื่อถือได้ 100%

toon.47

สมาชิกใหม่
เราแนะนำ fiora เช่นกันค่ะ เพราะเพิ่งใช้บริการมา คือเราก็กลัวว่าจะเจอของปลอมเหมือนกัน วิธีง่ายๆ คือ คุยกับหมอ ทำตัวรู้เยอะไว้ ถามอะไรได้ถามหมดละดูว่าหมอตอบได้ไหม คือหมอเพรชแกให้คำปรึกษาดีมากๆ ตอบได้หมดจนเราหมดข้อสงสัย แถมหมอฝีมือดีมากนะ ตอนไปทำคือแบบไม่เจ็บเลย ทำออกมา เห็นผลค่อนข้างไวอยู่นะ

0pEL

Administrator
Staff Member
สนใจเข้ากลุ่มแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมได้นะครับ โอเปิ้ลคอยตอบปัญหาอยุ่ตลอด https://www.facebook.com/groups/dodeden/

ด้านบน ด้านล่าง