เหล่งเอี๊ยงEXTRA เสริมพิเศษ ดูดซึมง่าย ช่วยได้ดีกว่าเดิม

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
เหล่งเอี๊ยงเป็นสมุนไพรจีนที่มีสรรพคุณช่วยลดอักเสบ บรรเทาอาการปวด เร่งฟื้นฟูร่างกายสมานแผล ทำให้แผลหายไวขึ้นอีกด้วยนะคะ สำหรับสาวๆที่น้ำเหลืองไม่ดี แผลหายช้า อยากศัลยกรรม และไม่อยากพักฟื้นนาน ต้องจัดเลยค่ะ และที่พิเศษไปกว่าที่อื่น คือ เหล่งเอี๊ยงExtra ร้าน Surgery Care เสริมสมุนไพรพิเศษเพิ่มอีก 4 ชนิด รวมมีสมุนไพรถึง 8 ชนิด ไม่มีเพียงแค่นั้น ทางร้านมาพร้อมเขากุยแบบผง ช่วยดูดซึมง่าย เข้มข้นขึ้น เห็นผลมากกว่าเดิม นอกจากสาวๆที่ทำศัลยกรรมซื้อไปทานแล้ว ผู้ที่ได้รับคีโม ฉายแสง ก็ซื้อไปต้มทาน บำรุงร่างกายเช่นกันค่ะ

สำหรับสาวๆทำศัลยกรรมแนะนำทานคู่กับหยุนหนานไป๋เหยาที่ช่วยลดบวมเขียวช้ำ จะส่งเสริมให้สวยไวหายเร็วยิ่งขึ้นค่ะ

มาดูรีวิวแรกกันนะคะ ลูกค้าทานหยุนหนานเขียว 3 กล่อง เหล่งเอี๊ยงExtra 1 + ใบบัวบก 1 ปกติตัดไหมหน้าอกตอน 7 วัน ลูกค้าเคสนี้ตัดไหม ตอน 3 วันค่ะ แผลแห้งไวมาก ไม่ช้ำไม่บวม ลูกค้ามาคอนเฟริมจ้า ทานดีจนต้องกลับมารีวิวบอกร้านเลยค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-

care.lnwshop.com/

หรือทักเพจ Surgery Care อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเราสิคะ Line :

@surgerycare , Tel. 097-4475573

ทางร้านมีบริการส่งแมสทั้งกรุงเทพ ปริมณฑล และ ชลบุรี พัทยา

ไฟล์แนบ

61 KB · อ่าน: 0
    136 KB · อ่าน: 0
    34 KB · อ่าน: 0
ด้านบน ด้านล่าง