ผิวพรรณ mesoestetic ช่วยในเรื่องของอะไรบ้างคะ เห็นพวกเน็ตไอดอล เซเลบ ไปทำกันเยอะเลย

Kamonwann

สมาชิกโดดเด่น
เห็นพวกเน็ตไอดอลเซเลบ ไปทำ mesoestetic กันเยอะมาก เลยอยากจะรู้ว่า mesoestetic ช่วยในเรื่องของอะไรบ้าง เพื่อนๆ คนไหนที่เคยไปทำมาแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

Darune

ช่วยได้หลายอย่างค่ะ เพราะมีหลายแบบ หลักๆ ก็จะช่วยทำให้หน้าใส หน้าเรียว สลายไขมัน อะไร ประมาณนี้อะค่ะ

Beer

หน้าใสค่ะ อยากไปทำมากๆ

Marcus

ส่วนใหญ่ช่วยเรื่องขาวใสครับ แต่เราชอบ Mesofat มากกว่า เห็นผลชัดกว่า เพราะสลายไขมันตรงจุด ของเราดูแลโดยยศการคลีนิกครับ ถ้านใจลองโทรไปสอบถามดู 02-253-8901

noodok

28 กันยายน 2014
คิดว่าเจ้าของกระทู้น่าจะรู้อยู่แล้วนะคะ ติดแทกคำถูกเชียวค่ะ

D

DavidMinho

Guest
ส่วนใหญ่ช่วยเรื่องขาวใสครับ แต่เราชอบ Mesofat มากกว่า เห็นผลชัดกว่า เพราะสลายไขมันตรงจุด ของเราดูแลโดยยศการคลีนิกครับ ถ้านใจลองโทรไปสอบถามดู 02-253-8901
รบกวนเปลี่ยนรูปประจำตัวด้วยครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013

รบกวนทางยูสเซอร์ เปลี่ยนรูปประจำตัวนิดนึงนะครับ
เพราะรูปนี้เป็นรูปแอดมินเว็บนี้ อาจจะทำให้ยูสเซอร์ท่านอื่นเกิดความเข้าใจผิดได้ครับ

ขอบคุณครับ

Siriwut

23 ธันวาคม 2014
ช่วยในเรื่องของการสลายไขมันด้วยค่ะ

Kamonwann

คิดว่าเจ้าของกระทู้น่าจะรู้อยู่แล้วนะคะ ติดแทกคำถูกเชียวค่ะ

พอจะทราบข้อมูลมาเหมือนกันค่ะ แต่ แต่ละที่บอกข้อมูลไม่เหมือนกันเลย เราเลยสับสนนิดหน่อยว่ามันช่วยในเรื่องของอะไรได้บ้าง เพราะบางที่บอกสลายไขมัน บางที่บอกว่าหน้าใส คือแค่ตัวเดียวสามารถช่วยได้ทั้งหมดนี้เลยหรอคะ

dearna

มันมีหลายแบบค่ะ เพื่อนเราไปทำแบบหน้าเรียวมา ก็เห็นผลดีนะ แล้วก็มีแบบสลายไขมัน และช่วยให้หน้าขาวใสด้วยค่ะ

Blink

สมาชิกใหม่
จากที่เราไปหาข้อมูลมา ใช่อันเดียวกันหรือป่าวคะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน พอเราพิมพ์ว่า mesoestetic มันก็ขึ้นมาให้แบบนี้อ่ะค่ะ

m.prof 311 - nature.jpg

noodok

28 กันยายน 2014
พอจะทราบข้อมูลมาเหมือนกันค่ะ แต่ แต่ละที่บอกข้อมูลไม่เหมือนกันเลย เราเลยสับสนนิดหน่อยว่ามันช่วยในเรื่องของอะไรได้บ้าง เพราะบางที่บอกสลายไขมัน บางที่บอกว่าหน้าใส คือแค่ตัวเดียวสามารถช่วยได้ทั้งหมดนี้เลยหรอคะ

หน้าใสไม่ช่วยเรื่องสลายแฟตค่ะ จะเป็นพวกกลุ่มวิตมินc ตัวทรานสมิน ค่ะ

Arada

mesoestetic มันมีหลายแบบค่ะ หลักๆ ก็มี 3 อย่างคือ หน้าเรียว , หน้าใส , สลายไขมัน ซึ่งมันจะเป็นคนละตัวยากันค่ะ ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ต้องการจะฉีดเพื่ออะไรหรอคะ ลองหาข้อมูลทาง https://www.facebook.com/mesoestetic.th?fref=ts นี้ก็ได้นะ เราเองก็ดูมาจาก Facebook นี้เหมือนกัน แล้วก็กำลังจะไปฉีดแบบหน้าเรียวด้วยค่ะ คุณหมอนัดวัน ศุกร์ที่จะถึงนี้แล้วค่ะ ถ้าได้ผลอย่างไรเด๋วเราจะมาบอกนะคะ

Kungking

พวกเน็ตไอดอลส่วนใหญ่จะไปทำหน้าเรียวกันอ่ะ เพราะตอนนี้คนทำ mesoestetic เยอะพอสมควรเลย

Areerat

เราสนใจตัวนี้อยู่อ่ะ มันคือ mesoestetic ตัวไหนคะ

noofur

เราสนใจตัวนี้อยู่อ่ะ มันคือ mesoestetic ตัวไหนคะ

View attachment 3511

มันเป็น mesolift treatment ป่าวค่ะ ที่ช่วยทำให้หน้าเรียวอ่ะ เคยเห็นอยู่ใน Facebook

Applejang

มันเป็น mesolift treatment ป่าวค่ะ ที่ช่วยทำให้หน้าเรียวอ่ะ เคยเห็นอยู่ใน Facebook

เราก็เห็นมาจากใน Facebook เหมือนกันค่ะ เห็นเน็ตไอดอลไปทำกันเยอะเลย

picnic

ถ้าทำแล้วหน้าขาวใสจริงก็อยากลองทำดูบ้างนะ

ด้านบน ด้านล่าง