ดูดไขมันที่มาสเตอร์พีซคลินิก กลับมาใส่บิกินนี่ได้แล้ว

aummyploy

สมาชิกโดดเด่น
หุ่นสวยเป๊ะเวอร์ ดูดีมากๆๆ สวยเซ็กซี่ เริ่ด
สวยมาก ๆๆ ฟุ่นเฟริ์ม ทำจากที่ไหนมาจ้ะ
หุ่นสวยมาก ไปทำคลินิไหนมาจ้ะ
หุ่นสวยมาก ไปทำคลินิไหนมาจ้ะ
หุ่นสวยมาก ดูดต้นขาประมาณเท่าไหร่
อยากไปดูดไขมันเหมือนกัน คลีนิกอยู่ไหนจ้ะ
สนใจมาก อยากทำแบบนี้ หุ่นสวย
หุ่นสวยนะ คอนเฟริ่ม ว่าจะไปทำเหมือนกัน
สวยหุ่นฟิดๆๆๆ มาก ทำจากไหนมา
หุ่นฟิต สวยมากกกกกก เจ็บไหม : H:: H:: H:: H:
ชอบๆๆ สนใจอยากทำ จะได้ผอมสักที

ขอบคุณทุกคอมเม้นนนะค่ะอั้มจะขอตอบแบบรวมๆเลยแล้วกันนะค่ะ อั้มดูดไขมันที่มาสเตอร์พีซคลีนิกค่ะทำมาจุดละ 19,900 ค่ะ ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะชิวมากๆค่ะ ใครสนใจก็สามาถแอดไลน์ไปปรึกษาที่ Line:mad:Masterpiececlinic ก่อนก็ได้ค่ะ

aummyploy

หุ่นเป๊ะมากค่ะ คุณใส่บิกินี่แล้วสวยมากค่ะ
เก๊าอยากเอาพุงออกบ้าง แต่กลัวเจ็บจังเลยค่ะ :sweating:
ขอบคุณนะค่ะไปทำได้เลยค่ะไม่เจ็บเลยค่ะคุณหมอมือเบามาก

somebody11

13 พฤศจิกายน 2015
ตั้งแต่ดูดไขมันมาหุ่นดูสวยงามมาก

ด้านบน ด้านล่าง