จมูก เมื่อแฟนผมอยากแก้โหงวเฮ้ง

nipat

Junior Member
25 กุมภาพันธ์ 2014
รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยนะครับ พอดีแฟนผมเค้าดื้อมาก บอกอยากทำจมูก ซึ่งผมก็พยายามยื้อหลายรอบเพราะกลัวอันตราย แต่สุดท้ายก็ยอมครับ (เค้าค่อนข้างเชื่อเรื่องโหงเฮ้งอ่ะครับ) จบเลยครับ เลยอยากได้ไอเดียเพื่อน ๆ ว่ามีที่ไหนทำแล้วราคาโอเค แล้วก็ปลอดภัยไว้ใจได้อ่ะครับ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอศรัญครับ ราคาหมื่นสอง ถือว่าราคาโอเคไม่สูงครับ

miwky

26 กุมภาพันธ์ 2014
ลองที่ Meko Clinic สิคะ คุณหมอเค้าน่าเชื่อถือมาก ๆ ชื่อคุณหมอมนัสนะคะ (เห็นในหลายกระทู้เค้ามา review นะ เราไม่ได้ทำ)

lukkete

17 กันยายน 2013
คุณหมอมนัส Meko Clinic เลยค่ะ คุณหมอเก่งสุดๆแถมดูโหงวเฮ้งให้ด้วยค่ะ

violet

เหมือนเคยเห็นแว้บ ๆ อยู่แถวลาดพร้าวอ่ะ

kekeza

ลองดูกระทู้นี้สิครับ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

Noolookom

สมาชิกโดดเด่น
23 พฤษภาคม 2014
หาดูหลายๆ หมอค่า อย่าเชื่อ ในสิ่งที่คนอื่นบอก 555

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หาดูหลายๆ หมอค่า อย่าเชื่อ ในสิ่งที่คนอื่นบอก 555

เห็นด้วยกับรีบนครับ ต้องหาข้อมูลเพิ่ม การตอบคำถามจะช่วยให้ ขอบเขตแคบขึ้นเท่านั้นครับ

loveforever

สมาชิกโดดเด่น
22 มิถุนายน 2018
เห็นของอัครา คลินิกมีโปรทำจมูกอยู่ค่ะ มีรีวิวอะไรตลอดนะ เชื่อถือได้ คือเราเคยทำหน้าอกที่นี่ก็บริการดีเลยแหละ

ด้านบน ด้านล่าง