ปาก ทำปากกระจับ ปากบาง

Naru

สมาชิกใหม่
9 มิถุนายน 2014
ข้อความโพสต์
1
อยากขอคำแนะนำหมอที่ทำปากบาง ปากกระจับสวยๆสำหรับผู้ชายครับ

ถ้ามีรีวิวประกอบด้วยก็ดีนะครับ

อยากทำต้นๆเดือนสิงหาคมนี้ แต่พอดีคิวที่ Punisa Clinic ไม่ว่าง ก็เลยอยากหาคลินิคอื่นที่ทำปากสวยๆ

รบกวนหน่อยนะครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
1,839
มีหมอนก เซนจูรี่ อโศกครับ

DavidMinho

Junior Member
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
283
หมอนก Century Clinic อีกเสียงครับ ทำปากสวย
ราคาข้างละ 12000 ครับ

Saengthian Thananchai

สมาชิกโดดเด่น
21 กุมภาพันธ์ 2020
7
อยากขอคำแนะนำหมอที่ทำปากบาง ปากกระจับสวยๆสำหรับผู้ชายครับ

ถ้ามีรีวิวประกอบด้วยก็ดีนะครับ

อยากทำต้นๆเดือนสิงหาคมนี้ แต่พอดีคิวที่ Punisa Clinic ไม่ว่าง ก็เลยอยากหาคลินิคอื่นที่ทำปากสวยๆ

รบกวนหน่อยนะครับ
แนะนำต้นหลิวคลินิกค่า👩🏼‍⚕️
#คุณหมอดูแลก่อน-หลังผ่าตัดเองทุกเคส. ❤
สอบถามเพิ่มเติม/สนใจ/ปรึกษา/จองคิวได้ที่ in box หรือ เพจต้นหลิวคลินิก https://g.co/kgs/ysBKMT

babara

สมาชิกโดดเด่น
24 สิงหาคม 2018
16
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ สอบถามเพิ่มเติมทาง inbox หรือเข้าไปติดต่อสอบถามที่คลินิคฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

ด้านบน Bottom