[NANA With CelebZ] Beauty Bloggerสุดฮอท "อายตา" พกพาความสวยสดใสมาเยือนบ้านนานะ -PART1

IminE

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
13 กันยายน 2018

สวัสดีค่ะ
ช่วงนี้คนดังในโลกSocialแวะเวียนเข้ามาเยี่ยมนานะกันตลอด
หัวกระไดบ้านไม่แห้งเลยนะคะ ≧◡≦
ทั้งคุณอเล็กซ์ช่างแต่งหน้าชื่อดังจาก สปป ลาว
นางแบบสาวสอง น้องวันใหม่ จาก สปป ลาว
เช่นกันค่ะ
youtuber ธรรมชาติ X รสดี
และวันนี้เป็นคิวของ
"สาวสวย อายตา Beauty Bloggerสาว"
★~(◡﹏◕✿)

ที่แวะเข้ามาปรึกษาความงามกับคุณหมอหล่อต้องบอกต่อของนานะทั้ง3ท่านค่ะ

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา เครื่องแลนดิ้งปุ๊บ น้องอายตาก็ตรงมาหาคุณหมอเลย
ยินดีต้อนรับ สู่บ้านนานะ นะคะ
( ^▽^)σ)~O~)

ไหนๆก็มาถึงนานะแล้ว
คุยกับคุณหมอให้ครบทุกด้านเลย
ทั้ง คุณหมอ คิมฮยองจุน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนานะ
O(≧▽≦)O

จากนั้น ไปตรวจร่างกายทั้งXray, CT-scan,
วัดความดัน, วัดคลื่นการเต้นของหัวใจ และตรวจเลือดนะคะ
เรื่องสุขภาพนั้น น้องอายตาผ่านฉลุยเลยค่ะ
ヾ(〃^∇^)ノ

จากนั้นก็เตรียมตัวรอพบคุณหมอฮวังดงยอน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนาน
เพื่อปรึกษาเกี่ยวกับร่างกายค่ะ
\m/(>.<)\m/

และสุดท้าย กับคุณหมอที่น้องอายตาอยากเจอมากที่สุด
คุณหมอชเวซังรก ศัลยแพทย์โครงหน้านะคะ
ปัญหาที่น้องกังวลคือเรื่องของโครงหน้า
ถึงจะเคยปรึกษาเรื่องโครงหน้ากับคุณหมอฮวังที่งานปรึกษาศัลยกรรมที่ประเทศไทย
เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ที่ผ่านมา

แต่น้องก็ต้องการที่จะคุยรายละเอียดเกี่ยวกับการผ่าตัดโครงหน้าให้เต็มที่
ก่อนตัดสินใจเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

หลังจากที่ดูภาพ X-ray, CT-scan ด้วยกันกับคุณรกแล้ว
วินิจฉัยของคุณหมอคือ การลดขนาดโหนกแก้ม เพื่อปรับภาพลักษณ์ให้ดูอ่อนหวานลง
และตกแต่งเก็บรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยการปลูกถ่ายไขมันใบหน้า
โครงหน้าโดยภาพรวมจะดูsmooth หวานขึ้น และดูเด็กลงด้วยค่ะ
(●´ω`●)

แฮปปี้~~~ (ノ◕ヮ◕)ノ*:・゚✧
ได้คุยกับคุณหมอครบทุกท่านอย่างที่น้องต้องการเลยนะคะ
น้องอายตาจะเข้าผ่าตัดในวันรุ่งขึ้น
จะเป็นอย่างไรกันต่อ
ติดตามได้ในพาร์ทหน้านะคะ
✌.ʕʘ‿ʘʔ.✌
ขอบคุณที่ติดตามอ่านค่ะ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ไลน์
@nanahospital.th

LINE: @nanahospital.th
IG: nanahospital.th
TWITTER: th_nanahospital
FREE ล่าม
FREE คืน Tax Refund
FREE รถรับ-ส่ง
FREE ที่พัก
FREE ทรีทเม้นต์ลดบวมหลังผ่าตัด

NANA Hospital
492 Gangnam-daero, Gangnam-gu, Seoul, South Korea
Line ID : @nanahospital.th
Facebook : https://www.facebook.com/nanahospital.th
IG : https://www.instagram.com/nanahospital.th/
Blog : www.nanahospitalthai.blogspot.com
Phone number: +82-10-3135-6616 (Thai hotline)
e-mail : [email protected]