รีวิวอัพไซต์ กับคุณหมอทรงยศ Dreamclinic ค่ะ

JiJiJiT

สมาชิกใหม่
สวัสดีจ้า...แนะนำตัวนิดนึง ชื่อจินะคะ ขออนุญาตใช้พื้นที่โดดเด่นตรงนี้ รีวิวหน้าอกคู่ใหม่ คือมันฟินมากจริงๆ
(เก็บอาการหน่อยค่ะคู๊ณณ666) เมื่อก่อนจิเป็นสาวคัพเอ ชนิดที่ว่าใส่อะไรก็ไม่โป๊ แต่ก็มาถึงจุดเปลี่ยน (ขอไม่บอกนะคะ^^) เลยตัดสินใจอัพไซต์ตัวเองซะเลย แต่ว่าจิไม่ได้เลือกซิลิโคนแบบล้นทะลักอะไรมากมายนะคะ แค่อยากให้มันดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด จิเลยปรึกษากับคุณหมอทรงยศ โดยคุณหมอประเมินจากรูปร่าง (จิร่างเล็กค่ะ) และหน้าอกทุนเดิม คุณหมอแนะนำให้ใส่ 255 cc จะดูสมส่วนมากที่สุด ประกอบกับดูอัลบั้มภาพรีวิวของคนไข้ที่คลินิก ก็โอเคนะไซต์ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป
จิจึงตัดสินใจทำค่ะ ช่วงวันแรกๆที่ผ่าตัด หน้าอกจะเขียวช้ำหน่อยๆ ต้องหมั่นประคบบ่อยๆค่ะ แต่ผ่านไปแค่ 1 สัปดาห์ รอยบวมช้ำจางลงเยอะมาก ตรงแผลผ่าตัดจิทาครีมลดรอยแผลเป็น (ได้มาจากคลินิกค่ะ) ส่วนหนึ่งจิดูแลตัวเองตามที่พยาบาลบอกอย่างเคร่งครัด อีกส่วนคือ ต้องขอชมฝีมือคุณหมอมากๆ เก็บทุกรายละเอียดจริงๆ ได้หน้าอกออกมาตามภาพที่เห็นเลยจ้า
S__6086667.jpg S__6086668.jpg

ด้านบน ด้านล่าง