ทำนมกับหมอกลวัชร์ที่ DRK เป๊ะเวอร์คะ

ppta

สมาชิกใหม่
18 กันยายน 2015
บอกเลยคะว่า มารีวิวด้วยความเต็มใจ หลังเสริมหน้าอกกับหมอกลวัชร์ ได้1 เดือน คะ

ตอนมาปรึกาาแอบตกใจ หน่อยๆ เหมือนหมอแกจะดูดุๆ หน่อย แต่คุยไปคุยมา และแบบชอบมาก

คือบอกแกเป็นคนตรงๆ บอกข้อมูลตรงๆ ไม่อ้อมค้อมหลือ หลอกลูกค้า

เราไปปรึกษามาหลายที่ คะ หมอดูตอบแบบส่งๆไป ว่าทำได้ ใส่ไซสไหนก็ได้

แต่มาที่ DRK นี้แตกต่างออกไปมากๆคะ ทุกอย่างมีหลักการไปหมด ทั้งเรื่องการถ่ายรูป ก่อนทำ หลังทำ

การวัดไวส ประเมินไซส ทุกอย่างเป็นตารางเซนติเมตรแบบ เป๊ะๆ อธิบายให้เราเข้าใจ

ถึงข้อดีข้อเสีย ก่อนทำหลังทำ บอกเลยคะ ชอบมากกกแบบนี้ ไม่รู้คนอื่นบอกแบบไหน

แต่เราชอบมากที่อธิบายตรงๆ พูดตรงๆ ไม่พูดถึงแต่ข้อดี คือเลิศมากคะ

และผลงานที่นี้ หลังทำ เป๊ะเวอร์จริง บวมน้อย ไม่เขียวไม่ช้ำ หน้าอกเข้าที่ไว และแผลสวยมากกกกกก

เราทำ 300 CC คะ ใหญ่พอดีๆ ไม่อยากได้เวอร์ เอาแค่ใส่เสื้อผ้าสวย พอ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง