ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!

malilaa1

สมาชิกใหม่
รีวิวทำจมูก รับทรัพย์ รับงาน ยิ่งพุ่งยิ่งปัง

ถ้าคิ้วเป็นมงกุฎของใบหน้าแล้วล่ะก็ จมูกก็คือส่วนที่จะทำให้สะดุด กับใบหน้าของเรามากที่สุดรองจากคิ้ว

คิ้วสวย จมูกพุ่ง เปลี่ยนใบหน้าธรรมดาไม่ชวนสะดุด ให้เป็นกับดักที่ทำให้ใครๆอยากเข้ามาทำความรู้จักกับเราค่ะ

รายละเอียด

เป็นซิลิโคนอเมริกา เกรดเอ 25,000 นะคะ

โดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์

ที่ absolute clinic ค่ะ

มาดูก่อนทำกันนะคะ ขอเน้นไปที่รูปนะคะ น่าจะตอบโจทย์กระทู้รีวิวได้ดี

การเตรียมตัวก็ไม่มากค่ะ

เตรียมสะตังค์ให้พอ มีเผื่อเหลือเผื่อขาดไปด้วยก็ดีค่ะ

ไม่ใส่คอนแท็กเสนส์ หลังทำเสร็จก็ยังไม่ควรสวมแว่นนะคะ มาแบบหน้าชัดหลังเบลอไปก่อน

ไม่แต่งหน้า

แล้วเข้าห้องผ่าตัดกันเลยค่ะ

มาดูที่หลังทำเสร็จแล้วกันนะคะ

จบแล้วค่า สำหรับรีวิวทำจมูก ใครสนใจสอบถามไปที่ทางคลีนิกเค้าได้เลยน้า

พี่ๆ เป็นกันเอง ดูแลเทคแคร์ โอเคเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง