แก้อกหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

namsaika

สมาชิกใหม่
28 พฤษภาคม 2016
พอคิดจะแก้หน้าอกก็ได้คิวปรึกษาหมอก่อนตอนแรกแอบตื่นเต้นแล้วก็เกร็งมากทั้งอายทั้งเขินคุณหมอเลยค่ะ แต่คุณหมอใจดีและสุภาพมากๆ เป็นกันเอง ให้ข้อมูลทุกอย่างครบถ้วน คุยไปคุยมาสักพักชิวๆไม่เกร็งเลยค่ะ ซิลิโคนที่เราเลือกคือแบบเจลผิวทราย คุณหมอเป็นคนแนะนำให้ค่ะเป็นที่นิยมกันแพร่หลายปรึกษาเสร็จก็นัดอีกวันทำเลย แก้จากแบบเดิมจนอึ๋มกว่าเดิมทรงสวยได้ถูกใจมากค่ะ
ก่อนแก้ค่ะ

หลังแก้มาค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง