ก่อนหลัง Filler ร่องแก้มที่ Dmorclinic สาขาลาดพร้าว

lookluk

สมาชิกใหม่
26 กรกฎาคม 2014
สวัดดีค่ะ มารีวิว ภาพก่อนหลังฉีด Filler ร่องแก้มให้เพื่อน ๆ ได้ดูกันค่ะ ครั้งนี้ครั้งแรก เลือกที่ Dmor clinic ค่ะ

เคยอ่านมาเยอะค่ะ ว่า Filler มันไม่ดี แต่ก็อยากลองค่ะ เลือกฉีดสถานที่มาตราฐาน กับคุณหมอ ที่ไม่ใช่หมอกระเป๋า ก็คงลดความเสี่ยงลงได้เยอะค่ะ ที่มีปัญหาจาก Filler กันน่าจะมาจากหมอกระเป๋าเนอะ หรือพวกคลินิกที่เลือก Filler มาฉีดลูกค้าแบบที่ไม่ได้มาตราฐาน ไม่ได้ผ่าน อย. คิดว่างั้นนะ

ครั้งนี้เราฉีดข้างละ 7.5 Cc ค่ะ สองข้างสามซีซี ครั้งนี้ครั้งแรกขอเลือก Filler ของ juvederm ค่ะ เห้นเขาว่าดีผ่าน อย.

มาดูรูปค่ะ

ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำอะไรกับใบหน้า ถือว่าโอเคดีค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อันนี้ถือว่าคุ้มเลยครับ รอร่องแก้มหายไปเลย

Kute

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2014
เห็นผลชัดดีนะคะ

Sofia00

สมาชิกใหม่
10 กันยายน 2014
เห็นความแตกต่างได้อย่างชัดเจนเลยค่ะ

kratae.e

สมาชิกโดดเด่น
เห็นความแตกต่างชัดเจนมาก ราคาเท่าไหร่อ่ะ

ด้านบน ด้านล่าง