เสริมหน้าอก หมอชาติชาย ค่ะ

pipim21

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ เพื่อนๆ ก่อนหน้าที่คิด จะเสริมหน้าอกก็หาข้อมูลจากเว็ปนี้แหละค่ะพอทำเส็ดแล้วเลยอยากจะแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูบ้างก่อนทำ เป็นคนตัวเล็ก ทุกอย่างก็เล็กตามดูได้จากก่อนทำค่ะ

อันนี้คือตอนมาหาคุณหมอแล้วค่ะ บอกแกว่าอยากได้ให้สวยๆสมตัว คุณหมอก็เลยจัดให้เลยค่ะ

ไม่รู้ว่าเพื่อนๆ คิดว่าสวยไหม แต่สำหรับตัวเองแล้ว พอใจมากเลยค่ะ รู้สึกว่าสวยมากไม่เล็กไม่ใหญ่ เกินไป เอ้ออออ โม้มาตั้งนานละลืมบอกไปเลย ทำกับหมอ ชาติชายค่ะ absolute clinic

ด้านบน ด้านล่าง