รีวิวตาสองชั้น by aplus clinic

sudsuaygham

สมาชิกใหม่
สวัสดียามเย็นๆ นะค่ะ วันนี้จะมีรีวิวการทำตาสองชั้้นค่ะ ทำได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ

้ของเราทำแบบเย็บจุดค่ะ ซึ่งได้ข่าวแว่วๆ มาว่าคุณหมอชาติชายทำแบบเย็บจุดสวย

เลยไปจัดมาค่ะ อิอิ ไม่ค่อยบวมเท่ารั่ยเลยค่ะ หลังทำ รู้สึกว่าตาหว๊านหวานค่ะ

ไม่เจ็บด้วยค่า แต่ก็เจ็บนิดนึงตอนฉีดยาชาค่ะ จากนั้นคุณหมอก็ทำๆๆๆๆ เย็บๆๆๆ

ส่องกระจกอีกที ว้าววววว งดงามเลยค่ะ แต่ก็แอบบวมอยู่นิดนึงนะค่ะ อิอิ

วันนี้เอารูปมาโชว์ไม่ค่อยเยอะนะค่ะ เพราะว่าลบรูปออกหมดเลย 555

นี่รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำ3 วันค่ะ

ตัดไหมแล้วค่ะ ประมาณ10กว่าวัน

เอารูปมาเปรียบเทียบให้ดูค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะ ส่วนตัวชอบมากๆค่ะ รู้แบบนี้ทำตั้งนานแล้วค่ะ อิอิ ติชมได้นะค่ะ

ใครสนใจก็ลองปรึกษาที่คลีนิกดูนะค่ะ เราเอาไลน์มาแปะให้ค่ะ แบ่งปันความสวยกันค่ะ

ID LINE : aplus_clinic หรือคอมเม้นท์ อินบ็อกซ์มาสอบถามเราได้นะค่ะ จะเข้ามาตอบบ่อยๆ

ด้านบน ด้านล่าง