ปากกระจับ 3 วัน โดยหมอบอยค่ะ ที่ YB clinic ค่ะ

laneebes

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ พี่ๆค่ะ วันนี้หนูมารีวิวปากให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ ทำได้สามวันแล้วค่ะ ทรงมันโอเคเลยค่ะ ไม่เป็นกระจับแหลมมากค่ะ ยังไม่บางเท่าไร อาจยังบวมหรือป่าว คิดแบบนั้นค่ะ

แต่แผลแห้งดีค่ะ แล้วก็โชคดีที่ไม่บวมเหมือนคนอื่นที่เคยดูๆ มาค่ะ แผลก็ดีด้วยค่ะ ปลื้มสุด ๆ ไปเลยค่ะ

เราทำมาราคา 10000 เองค่ะ ( ขอบอกว่าไปของคนกะเพื่อน เพื่อนเราทำราคาลดครึ่งนึง เหลือ 5000 เองค่ะ ) หนูก็แบบว่า เฮ้ย เพื่อนได้ลด เราไม่ได้ลด นี้ถ้าเพื่อนไม่มีเรา ก็ไม่ได้ลดใช้ป่ะ ได้ ๆ

งั้นก้อสองคนรวมกัน 15000 หารสอง จ่ายคนละ 7500 จบปิ้ง แฟร์ๆ ชิว ๆ กริ้ววววววววว....^^^^^
ไม่รู้ว่าโปรหมดไปหรือยังนะค่ะ เพราะเราจองโปรตอนปีใหม่ไว้ แต่เพิ่งทำมาได้ สามวันค่ะ
ถ้าเพื่อน ๆ สนใจก็ลองติดต่อไปได้ค่ะ บอกว่า เห็นรีวิวมาจากดั้งโด่งค่ะ เผื่อว่าคุณหมอจะใจดีลดให้ค่ะ

แต่เราก็ไม่แน่ใจนะ เรื่องราคา ไปตกลงกันเอง คริๆ ของดี ราคาไม่แพง

รูปค่ะ ก่อนทำ วาดรูปแล้ว ตอนอยู่บนเตียงผ่าตัดค่ะ

หลังทำ สามวันค่ะ

ปลื่มคุณหมอและพี่ๆที่ดูแลเรามากมายค่ะ คลินิก เงียบ สบาย ๆ ไม่วุ่นวาย

คัยสนใจลองแอดไลน์ไปคุยดูนะค่ะ พี่เขาคุยง่าย ต่อได้คลิๆ
ไอดีไลน์ yb_holistic

เอาไว้ มีเวลา ว่าง ๆ จะมาอัพเดทให้ดูเลื่อย ๆ นะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง