รีวิว เสริมอก 250ซีซี @amedclinic ถูกใจมากค่ะ

pattyuri.jaji

Junior Member

**รูปก่อน ฉีดฟิลเลอร์ 250 CC**

วันนี้จะมารีวิวหน้าอกหลังจากไป ฉีด Filler มาค่ะ ตัวเราเองฉีดหน้าอกข้างละ 250CC
ทำกับหมอที่ เอเมด คลินิก ค่ะ ส่วนเรื่องราคาอยู่ที่ 180,000(ยังไม่ได้ลด)
และทางเอเจนซี่คุณโอ๊ตลดให้ 20%เราคิดว่าตอนนั้นคงเป็นโปรโมชั่นด้วยแอบดีใจ
เพราะได้ ส่วนลดเยอะเลยตัดสินใจทำเลยค่ะไม่ลังเลใจแล้วคุ้มมาก ๆ
ต้องบอกก่อนเลยนะว่าตัวเราเองไม่ได้ติดต่อกับทางคลินิกโดยตรงเพราะมีเพื่อนแนะนำเอเจนซี่คุณโอ๊ตมาทางคุณโอ๊ตน่ารักมากและน่าเชื่อถือเพราะเพื่อนของเรา เคยติดต่อผ่านเค้าและไปทำหน้าอกมาเหมือนกันตัวเราเองเลยไว้วางใจค่ะ แต่หลายคนอ่านถึงจุดนี้อาจกลัวว่าจะโดนหลอกหรือป่าวไม่ต้องกลัวนะค่ะเชื่อถือได้และพาไปฉีดจริงๆที่เอเมด คลีนิกเลยค่ะ
หลังจากติดต่อคุณโอ๊ตและตกลงเรื่องราคาทำแล้วก็ได้มี การถามไถ่ค่ะว่าตัวเราเอง
ต้องเตรียมตัวอะไรก่อนทำหรือป่าว เรื่องของการเตรียมตัวก็ไม่มีไรมากค่ะงด
ดื่มแอลกอฮอล์ทุกชนิดและพวกวิตามิน พอถึงวันนัดจริงๆ
ก็ได้มีการคุยกับคุณหมอค่ะเรื่องของขนาดว่า250CC กำลังดีมั๊ย
เพราะใจเราเองอยากได้ทรงที่เป็นธรรมชาติไม่ตูมจนเกิน ไปและถามต่อ
เรื่องของการสัมผัสจะธรรมชาติมั๊ยเพราะแอบกังวลกลัวมันจะแข็งทื้อๆจนเกินไป
คุณหมอก็ได้แนะนำมาค่ะว่าขนาด250CCกำลังดี และเรื่องของสัมผัสไม่ต้องกลัวเลยนิ่ม
ดูเป็นธรรมชาติ สุดๆเราก็โอเคค่ะวางใจและไม่กังวลไร ขั้นตอนก่อนจะฉีดก็ทำความสะอาดบริเวณที่จะฉีดและทำการทายาชาทิ้งไว้เกือบๆ ชม.ได้ พอเสร็จแล้วก็เริ่มการฉีดเลยค่ะ
คุณหมอใช้เวลาฉีดไม่นานมากก็เสร็จแล้วค่ะและต่อด้วยการปั้นจัดทรงหน้าอกของตัวเราให้เข้าที่ พอปั้นๆผ่านไปก็เป็นอันเสร็จเรียบร้อยแล้ว คุณหมอให้ส่องกระจกดูผลงานค่ะว่าชอบมั๊ย
พอเห็นปลื้มมากค่ะทรงสวยธรรมชาติไม่ตูมเกินเหตุรู้สึกดีและคุ้มเงินมากๆเลยค่ะ

** รูปหลัง ฉีดฟิลเลอร์ 250 CC **

พราว

26 กุมภาพันธ์ 2014
หน้าอกสวยมากค่ะ มีเคล็ดลับการดูแลแนะนำไหมคะโดยเฉพาะหัวนมสีไม่คล้ำเลยอะ

Tangmozab

21 กุมภาพันธ์ 2014
สวยนะ แล้วเวลาจับรู้สึกเป็นธรรมชาติไหมคะ

pattyuri.jaji

เคล็บลับดูแลก็มีนะค่ะ แอบไปเลเซอร์หัวนมชมพูมา ^^

และก็เวลาจับหน้าอก รู้สึกเลยค่ะว่าธรรมชาติ แถมดูไม่ปลอมดีด้วย ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ ปลื้มๆมาก

Kapiwhann

ดูเป็นธรรมชาติจริงค่ะ แต่ราคาแอบแพงงง

Hamony

สมาชิกใหม่
ดูเหมือนของจริงเลยค่ะ เจ็บมั้ยคะ

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
สวยมากมาย ถ้าอยากได้ใหญ่กว่านี้แพงขึ้นมั๊ยคะ แล้วมันอยุ่ทรงนี้ไปนานแค่ไหนคะ

monpatcha4

สมาชิกใหม่
อื้ม เรามาสวยมากเลยนะคะ แต่แอบเล็กไปนิดนึง ^^

Aileen

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2014
ดูสมส่วนกับตัวดีนะค่ะ ไม่ใหญ่มาจนเกินไปเลยดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ

chanika043

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2017
ขนาดไม่ใหญ่มาก เป็นธรรมชาติดีค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง