เสริมจมูกเสริมคาง กับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ

chikago

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ

วันนี้เรามารีวิว ประสบการณ์ เสริมจมูกและคาง ที่คลินิก แถวทองหล่อ
โดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ
คลินิกชื่อ absolute beaute clinic ค่ะ

เราติดต่อจากสาขาระยอง แต่ถ้าจะทำกับคุณหมอชาติชาย ต้องไปผ่าตัดที่ สาขาทองหล่อค่ะ
เราก็โอเคค่ะ ที่จะต้องเดินทางไปทำที่สาขาทองหล่อ ถ้าได้ทำกับคุณหมอชาติชาย เพราะตั้งใจจะทำกับคุณหมอชาติชายเท่านั้นค่ะ

ตอนแรกที่ติดต่อสาขาระยอง ( เปิดใหม่ ) เราคิดว่าหมอชาติชาย มาผ่าตัดที่สาขานี้ด้วยค่ะ เพราะเราทำงานอยู่แถวนี้ค่ะ
เราทำราคาตอบนี้นะค่ะ

แก้จมูก เสริมใหม่ซิลิโคนอเมริกา ราคาที่จ่ายไป 55000
เสริมซิลิโคนคาง 25000 ค่ะ

ได้ส่วนลดจากสาขาเปิดใหม่เล็กน้อยค่ะ

อาการเขียช้ำใีค่ะ แต่คาง เนียนมากค่ะ ไม่มีรอยเขียวช้ำเลยค่ะ จมูกนี้แบบว่า เขียวช้ำเยอะหน่อยค่ะ
แต่หลังทำครบอาทิตย์เราก็ประคบเย็น ผ่านไป 2 อาทิตย์ก็หายหมดค่ะ

อาการตามรูปนะค่ะ ใส่รายละเอียดวัน ไปในรูปละคร้าาาาา

ก่อนทำค่ะ

อาการหลังทำค่ะ

ก่อนหลัง 21 วันโดยประมาณค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หน้าเปลี่ยนเยอะเลยครับ

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
ดูดีมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^^

:clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง