รีวิว ตา จมูก ฉีดไขมันที่เกาหลี กับบิวตี้สตาร์ท

Beautystart

Junior Member
สวัสดีค่า บิวตี้สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลี จะมารีวิวเคสคนไทย ที่ไปทำศัลยกรรม ตา จมูกและฉีดไขมันที่เกาหลีกับบิวตี้สตาร์ทค่ะ
ต้องขอบอกเลยว่าเปลี่ยนไปมากจริงๆ! ทั้งดูสวยและน่ารักเป็นสาวเกาหลีกันเลยทีเดียวค่ะ
407434_38796466795470.jpg 377801_386206101.jpg 124454.jpg

คนแรก(เสื้อชมพู) ทำตา จมูก ฉีดไขมันตัวเองบริเวณหน้าผาก พวงแก้ม และคางค่ะ
คนที่สอง (เสื้อแขนกุด) แก้จมูก ฉีดไขมันตัวเองบริเวณหน้าผาก พวงแก้มและคางค่ะ

1.ก่อนเดินทางไปทำศัลยกรรมที่เกาหลี ต้องเข้าไปประเมินรูปหน้าก่อนนะคะ
2.หลังจากตกลงวันทำศัลยกรรมเเล้วก็พร้อมเดินทางเลย!
3.ที่เกาหลีจะมีล่ามคนไทยคอยดูแลตลอดเลยค่ะ ไม่ต้องห่วงเรื่องการสื่อสารเลย
4.หลังจากทำเสร็จแล้วก็จะมีพยาบาลคอยเช็คตลอด พอมีสติ ฟื้นจากยานอนหลับก็กลับบ้านได้เลยค่า
5.หลังจากพักฟื้นสองสามวัน คุณหมอก็นัดเช็คอาการค่ะ
6.ครบ1สัปดาห์ก็ไปตัดไหม แอบบอกว่าที่คลินิกพยาบาลน่ารักมาก มือเบาค่า

ศัลยกรรมที่เกาหลีใครว่ายาก!? ขอบอกเลยแค่มาที่บิวตี้สตาร์ท ก็จะมีพนักงานต้อนรับและผู้เชี่ยวชาญจากเกาหลีคอยประเมินรูปหน้าให้ฟรี พร้อมแนะนำบริการเยอะแยะเลยค่ะ

ใครที่สนใจ อยากลองเข้ามาปรึกษาหรือประเมินรูปหน้าฟรีได้ที่ บิวตี้สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลี ตึกไทม์สแควร์ ชั้น4 สุขุมวิท12-14 อโศกค่ะ ต้องโทรเข้ามาจองคิวก่อนนะคะที่เบอร์ 02-653-1116
เข้าไปเยี่ยมชมเว็บไซต์ได้ที่ www.beautystart.co.th

ด้านบน ด้านล่าง