การีนตีผลงาน ความสวยปากกระจับ ไม่บวม ไม่ช้ำ โดย หมอ พลศักดิ์ วรไกร (หมอแอ๊ปเปิ้ล)

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ วันนี้แอดมินจะขออนุญาตรีวิว

ผลงานการทำปากกระจับ ปากบาง ปากทรงปีกนก เพื่อการันตี

ความสวยของริมฝีปาก ผลงานการเย็บที่ปราณีต แผลไม่บวม ไม่ช้ำ

วันนี้แอดมินจะขอยกตัวอย่างผลงานของทางคลินิกอื่นๆ กับผลงานของทางคุณหมอเปิ้ล

ในเรื่องของผลงานปากกระจับ ว่าด้วยเรื่อง การเย็บ รูปทรง และแผลหลังจากการผ่าตัดเสร็จ

ให้เพื่อนสมาชิกได้เปรียบเทียบ และเพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสนใจ

รวมไปถึงรู้ผลคร่าวๆหลังทำศัลยกรรมปากกระจับเสร็จครับ

รูปต่อนี้เป็นรูปปากกระจับของคลินิกที่อื่นนะครับ

รูปด้านล่างนี้เป็นรูปปากกระจับของคุณหมอเปิ้ล พลศํกดิ์ครับ

เห็นไหมครับ ผลงานส่วนหนึ่งของทั้งสองที่มีความแตกต่างกันมากครับ

ที่สำคัญสังเกตุได้ชัดเจนในฝีมือการเย็บครับ

และการบวม ช้ำ ครับ ^^

ซึ่งเป็นที่ทราบกันดีครับ จากคนไข้เก่าที่เข้ามาทำศัลยกรรมปากกระจับกับคุณหมอเปิ้ล

ว่าทางคุณหมอจะพิถีพิถัน ทุกขั้นตอน ตั้งแต่ขั้นตอนการ ปรึกษา พูดคุย แนะนำ

จนไปถึงการออกแบบ และการผ่าตัดที่เป็นกันเอง ไม่เครียด มือเบา ทำสวย ทำเร็ว ผลงานเกือบ 100 %

ตรงตามความต้องการของคนไข้เกือบทุกเคส ครับ ^^

และขั้นตอนการเย็บปิดแผลที่ปราณีต สวยงามเข้ารูป แผลไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่อักเสบ

แทบทุกเคสไไม่เคยมีปัญหาเลยก็ว่าได้ครับ และไม่มีการกลับมาแก้ไขจากคนไข้อีก ^^

รวมไปถึงวัสดุในการผ่าตัดมีความทันสมัย สะอาด การเย็บใช้ไหมละลายนำเข้าจากอเมริกา ยาชาก็นำเข้ามีมารตฐานหมดครับ

ขั้นตอนการแนะนำหลังการดูแล อุปกรณ์+ยา ดูแลแผล รวมถึงเอกสาร และวีดีโอในการรักษาแผล ครบครัน ครับ ^^

จนไปถึงขั้นตอนการติดตามผลการรักษา ที่ทีมงานคุณหมอเปิ้ลได้ดูแล ใส่ใจ ไม่ทอดทิ้ง ครับ

โดยทางทีมงานคุณหมอเปิ้ลจะ เน้นที่ลูกค้าเป็นอันดับแรกครับ เพราะเราหวังต่อยอดจากคนไข้เก่า

หวังที่จะยกระดับความสวย ความดูดี ของคนไข้เรื่อยๆครับ คนไข้มีความสุข ทางทีมงานก็มีความสุขครับ

เราดีใจที่ได้เห็นรอยยิ้มอันแสนประทับใจจากคนไข้ เมื่อรู้สึกตัวเองดูดี ดูสวย ดูมั่นใจ ขึ้นหลังมาทำศัลยกรรมกับเราครับ ^^

แอดมินขอจบการรีวิวเพียงเท่านี้นะครับ ^^

ท่านใดสนใจสามารถสอบถาม ปรึกษาได้ตามที่อยู่ลายเซ็นนะครับ

ขอบคุณทางเว็ป และเพื่อนสมาชิกทุกคนเป็นอย่างสูงครับ ^^

ด้านบน ด้านล่าง