เสริมจมูกกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ครับ

daiiki

สมาชิกใหม่
13 พฤษภาคม 2015
สวัดดีครับ
มารีวิวเสริมจมูก ด้วยซิลิโคนอเมริกา โดยนายแพทบ์ชาติชาย ที่ทองหล่อครับ
ราคา 25000 เห็นว่าซิลิโคนนิ่ม บิดได้ แต่ไม่กล้าบิดอ่ะ เห้ออออ.....

เราทำมาได้ สามอาทิตย์แล้วครับ เราก็ว่าน่าจะเข้าที่ในระดับนึงแล้วนะ บวมเย็นพอควรเลยครับ ช่วงพักฟื้นเป็นอะไรที่ลำบายใจมากกกกกกกกกกกกกก...

จะออกไปไหนก็ลำบาก จะกินอะไรก็ต้องระวัง ไหนจะต้องมาทำแผลเช้าเอ็นอีก ข้าวก็ต้องกินตรงเลวล เพราะต้องกินยาอีก ปกติก็ไม่เคยจะกินมันตรงเวลาอยู่แล้วด้วย ลำบากทวีคูณขึ้นไปอีก

เราว่าทรงที่คุณหมอทำให้โอเคเลยนะ ไม่โด่งมาก มั้ง!!!!

เอ่อ ของเราทำแบบยาชานะ ไม่ได้หลับหรือสลบอะไร เจ็บยาชาสองเข็มแรก คุณหมอจิ้มมาที่ใต้ตา... คุณหมอบอกว่าขอบล๊อกยาชา ฉีดจมูกจะได้เจ็บน้อยลง

มาดูรูปนะครับ

ก่อนทำ

หลังทำวันแรกเริ่มบวมครับ ( อย่าเรียกว่าเริ่ม เรียกว่าบวมสุดๆไปเลยดีกว่า !!! )

วันที่ 2 3 4 5 6 ตามลำดับครับ

วันที่ 10 ครับ

วันที่ 14 ครับ

และ 3 อาทิตย์ครับ

[attachimg]298291[/attachimg]

Bigky2525

สมาชิกโดดเด่น
ว้าวววววววววว จมูกสวย ดูหล่อขึ้นมากๆๆเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง