รีวิว ศัลยกรรมปรับรูปหน้าชาย

Beautystart

Junior Member
บิวตี้สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลี จะมารีวิวรูปศัลยกรรมปรับรูปหน้า เคสของลูกค้าผู้ชายค่ะ
โดยลูกค้าเหล่านี้ทำศัลยกรรมที่รพ.วิว เป็นรพ.ที่ร่วมกับบิวตี้สตาร์ท และยังมีแพทย์ประจำรายการเล็ทมีอินเข้าร่วมรายการอีกด้วยค่ะ1796593_585521544865686_1759768412_n (1).jpgเคสนี้ทำศัลยกรรมเลื่อนขากรรไกรค่ะ สังเกตได้ว่า ขากรรไกรล่างค่อนข้างยื่น คนไข้ประเภทนี่ส่วนใหญ่มักจะมีปัญหาด้านการทานอาหาร ทานลำบาก และเวลาพูดก็ยังไม่ถนัดอีกด้วยค่ะ
รพ.วิว ขึ้นชื่อเรื่องศัลยกรรมและทำให้กับดาราหลายท่านแล้ว ฉะนั้นเคสยากแค่ไหน ต้องมีความปลอดภัยเสมอค่ะ
เคสนี้ต้องบอกเลยว่าค่อนข้างทำเยอะเลยหละค่ะ และเห็นความเปลี่ยนแปลงแบบสุดๆไปเลย
เคสนี้ทำศัลยกรรมตาสองชั้น เสริมจมูก หน้าวีไลน์ ฉีดไขมันหน้าผากค่ะ
เห็นได้ชัดถึงความเปลี่ยนเเปลง หน้าเด็กลงมากกก แถมยังหล่อเป็นนายเเบบได้เลยนะคะเนี่ย^^

ใครที่สนใจ อยากลองเข้ามาปรึกษาหรือประเมินรูปหน้าฟรีได้ที่ บิวตี้สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลี ตึกไทม์สแควร์ ชั้น4 สุขุมวิท12-14 อโศกค่ะ ต้องโทรเข้ามาจองคิวก่อนนะคะที่เบอร์ 02-653-1116
เข้าไปเยี่ยมชมเว็บไซต์ได้ที่ www.beautystart.co.th

ด้านบน ด้านล่าง