ก่อนหลังเสริมจมูก 2 สัปดาห์ ที่ yb holistic clinic

amerazz

สมาชิกใหม่
24 กรกฎาคม 2015
สวัดดีจ้าาาาา วันนี้พี่มารีวิวเสริมจมูก ให้ดูกันนะ หลังจากที่ทำไปแล้ว สองสัปดาห์จ้า หมอทำได้ เนียนมากๆ เลยจ๊ะ
แบบว่าก็ดูโ่งนะ แต่ถ้าคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน จะไม่รู้เลยว่าพี่เสริมจมูกมา ชอบมากค่ะ คุณหมอมือเบามาก ๆ
ทรงจมูกก็สวยถูกใจมากเลย

พี่เสริมซิลิเกรดนิ่ม ของเกาหลีค่ะ พนักงานบอกว่า บิดได้ ถ้าซิลิโคนติดสนิทแล้ว ( ไม่กล้าบิดหลอกค่ะ คุณน้อง!!! )
ที่เลือกแบบนิ่มไม่ได้ต้องการเอาไว้บิดเล่นนะค่ะ แต่เพื่อว่า ไปชินอะไร หรือไปเผลปัดจมูกจะได้ไม่เกินปัญหาค่ะ

มาดูรูปกันนะค่ะ ( ขออนุญาติปิดตานะค่ะ ) อายๆ ค่ะ อายุก็ไม่ใช่เด็กๆละ จุ๊ฟ^^

น้องๆ เพื่อน ๆ คนไหนสนใจ ลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ
ที่ yb clinic ทองหล่อซอย 3 ค่ะ
คุณหมอน่ารัก พนักงานบริการเยี่ยมค่ะ ถูกใจพี่มากเลย คลินิกเป็นกันเองค่ะ คนไม่เยอะ^^

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เราว่าของ YB เห็นมาหลายเคส จะคล้ายๆกันเลย

คือแอ่นเยอะไปนิดนึง

ด้านบน ด้านล่าง