รีวิวเสริมหน้าอก สวย เสร็จ เข้าที่แล้วค่ะ(ไม่มีรูปก่อน)

sangdawn

สมาชิกใหม่
24 กรกฎาคม 2015
congratulation!! กับหน้าอกใหม่ค่า อิอิ ตอนนี้เดือนนิดๆล่ะค่า ทรงกลม เนื้อทรายค่า
คุณหมอที่เสริมให้ชื่อหมอชาติชาย อยู่ที่แอปโซลูท ทองหล่อ ของเราจองคิวล่วงหน้า
เกือบเดือนค่า เพราะ่วงที่เราทำคิวแน่นมากๆ กว่าจะได้ทำ รอแล้วรออีก เฝ้าแต่รอ อิอิ
เห็นว่าตอนนี้มี โปร ราคาถูกกว่าที่เราทำอีก แอบเสียดายหนักมาก ไม่น่าทำก่อนเลย
แต่ก็ช่างเหอะ ตอนนี้หน้าอกสวย ก็ปลื้มใจ คุ้มกับเงินที่ทำแล้วค่ะ โชคดี ชีวีมีสุข อิอิ..

ด้านบน ด้านล่าง